Jump to content

- - - - -

แล้วกทมก็ทำในสิ่งที่เหลือเชื่อ....Bangkok Futsal Arena พร้อมสำหรับการทดสอบ

• Please log in to reply
275 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:33

*
POPULAR

ดร. ธีระชน มโนมัยพิบูลย์

Bangkok Futsal Arena พร้อมสำหรับการทดสอบ

ส่งภาพภายในสนามหนองจอกที่เป็นประเด็นทางการเมืองกล่าวหาสาดโคลนกันมาหลายวันหลังการทดสอบสนามพรุ่งนี้ 30 ตุลาคม 2555 กทมเตรียมความพร้อมด้านอื่นๆร่วมกับ FIFA เพื่อใช้ในการแข่งขันระหว่าง 14-18 พฤศจิกายน 2555 ส่วนเอกสารจากผู้ผลิตที่แจ้งว่า สินค้าของทางกทมส่งตรงถึงท่าเรือกรุงเทพนานแล้วเอกสารจะมาถึงพรุ่งนี้ งานนี้ถ้าจริงและเกี่ยวข้องกับนักการเมืองคงต้องถึงปปชแน่ครับเพราะมันเรื่องใหญ่ของประเทศทีเดียว อดใจรอเอกสารยืนยันจาก Connor ผู้ผลิตพื้นสนามส่งตรงจากอิลินอย สหรัฐอเมริกา ความจริงจะได้ปรากฎให้คนไทยได้รู้ครับ

.........................................

โห

ยอมรับครับผมไม่คิดว่าทัน แต่ที่เห็นมันเกินกว่าคาดมากมาย

#2 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:41

อย่างกับธงบราซิล

เอาใจช่วย กทม

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#3 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:45

งานดูยังไม่เรียบร้อยแต่ไม่น่ากังวลใจเพราะตกแต่งแป๊บเดียวก็สวยแล้ว สิ่งสำคัญที่สุดคือความแข็งแรงปลอดภัยต่อผู้ใช้งาน

^^

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#4 amplepoor

amplepoor

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

ปิดเกมส์

เพื่อไทยไม่ต้องคิดเรื่องส่งคนลงผู้ว่าอีกแล้ว

#5 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

อาอี๊หนูอ้อยอยู่ส่วนงานของ กทม.
บอกว่า "หืดขึ้นคอ"

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#6 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:50

ดูดิ๊ จะมี ควาย มาบอกฝีมืออำมาตย์ อีกไหม
เห่ากันเหลือเกินช่วงนี้ กะ อำมาตย์เนี่ย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#7 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

จะมีกาสรมาดริฟท์ประมาณว่า ทั้งหมดเป็นเพราะรัฐบาลท่านปู ช่วยประสานงานให้ สนามถึงสร้างเสร็จทัน รึเปล่านะ :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#8 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:55

เรื่องโครงสร้างเท่าที่รู้ไม่น่ามีปัญหา เพราะไม่ได้ไปเร่งส่วนนั้น

ที่กังวลจริงๆตอนนี้คืองานระบบ แอร์ น้ำ ไฟฟ้า ไฟไหม้ ความปลอดภัย cctv นี้แหละงานยาว

#9 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:57

สุดยอดอ่ะ ^_^

มุขต่อไปที่เพื่อไทยน่าจะเล่นต่อคือ ความแข็งแรงของสนามและความปลอดภัย เพราะนี่คือสิ่งที่ยังมาไม่ถึงในขณะนี้

#10 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 12:59

กรุงศรีแตกมา 2 ครั้งประวัติศาสตร์ก็เขียนไว้เพราะคนไทยด้วยกันเอง
คนมีอำนาจต้องการเห็นและให้ "บ้านเมืองฉิ บ หาย"
ในเมื่อวันนี้...จากวันนั้นก็ยาวนานมากว่า 200 กว่าปีแล้ว
กราบและไหว้ก็ยอมอย่าได้เอาบ้าน เอาเมืองมาเล่นให้ฉิ บ หายอีกจะได้ไหม
รักเพลงเก่าท่อนเพลงนี้มาก "วิญญานปู่ จะร้องให้ลูกหลานจัญ ไร" เมื่อคนไทยไม่รักกัน
เป็นกำลังใจ และเอาใจช่วยคนที่รักบ้าน รักมืองครับ

Edited by raffy, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:55.

#11 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:03

เย้ๆๆๆๆๆ

ปูหมดเรื่องจะเอามาแถไปอีก1เรื่องละ

ม.ร.ว.สุขุมพันธุ์เยี่ยมจริงๆ

ผู้ว่ากทม.สมัยต่อไป คงไม่ไกลเกินเอื้อม

Edited by Viewber, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:03.

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

#12 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:06

ผมว่างานนี้ นางยก กับเหล่า เสนาบดี ทั้งหลายคงได้หน้ามากกว่า ผู้ว่า กทม.
นึกภาพพวกมันมายืมยิ้มอย่างภูมิใจว่า "นี้แหละผลงานของกรู" !!! :angry:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#13 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:15

แจ๋ว ;)

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#14 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:17

อันนี้คาดไม่ถึง เสร็จจริงเหรอเนี้ย

#15 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:19

ไร้ว้า...ดื้อด้านซะจริง

เตะตัดขาแล้วยังไม่ยอมหกล้มอีก

:lol:

#16 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:21

Photoshop แน่นอน

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#17 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:25

*
POPULAR

ผมยังจำครั้งที่เคยเนรมิต "อิมแพค อารีน่า เมืองทองธานี" ได้

ขนาดที่นั่นยังสร้างได้รวดเร็ว แค่นี้จิ๊บจ๊อบมาก ดั่งคำสุภาษิตว่า

"มีเงินจ้าง ผีโม่แป้งยังได้" ขอบคุณคุณ sigree ที่เอาข้อมูลมายัดปากพวกแดง
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#18 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

ได้ยินแวบๆ ว่า ท่านผู้ว่ามีเรื่องจะแฉเร็วๆ นี้ ไม่ทราบว่าเป็นเรื่องอะไร
รอติดตาม

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#19 son

son

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

กลลวงของ....กทม......รอบนี้ไม่ธรรมดา........
ต่อจากกระสอบทราย......เพื่อไทย...ต้องเลิกใช้บริการ........
พวกลูกกระจ๊อก....ลูกหาบ......เพราะมันคือหอก..ทิ่มแทงกลับ.........
ไม่รู้ว่ามีดีอะไร....ยังมีคนอุ้มให้อยู่ในตำแหน่งโฆษกต่อ.........

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#20 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:43

จากเว็บไพร่กาสรสีชาด... ;)

กทม.เก่งที่ซู๊ดดดดด เล้ยย...!!!
จากตึกร้างๆ เอาผ้ามาคลุมหน่อย เอาป้ายมาบังนิด
แล้วออกมาบอกสาวกว่า นี่ไงเกือบเสร็จแล้วววว ... 5555

DoUnG..!!

โพสต์# 2
กทม.เก่งที่ซู๊ดดดดด เล้ยย...!!!
แต่ต้องระวังนิดนึงนะฮะ คือต้องภาวนาว่าอย่าให้ลมพัดแรงนัก เดี๋ยวผักชีปลิวกระจายหมด จะหารูอยู่ไม่ได้เอานา แต่ที่น่าสมเพชที่สุดคือ เมื่อวานออกมาให้ข่าวว่า สนามนี้พร้อมแล้วด้านลานจอดรถ ด้านห้องผู้สื่อข่าว ด้านการถ่ายทอดไปทั่วโลกซึ่งคาดว่าทางฟีฟ่าจะต้องพอใจอย่างแน่นอน แต่แม่ม พื้นสนามยังไม่ได้ปูแล้วจะปูเสร็จเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ เจือกไม่พูดถึงเลย แล้วถ้ามันใช้แข่งไม่ได้ มันจะมีที่จอดรถ ห้องนักข่าว ห้องถ่ายทอดสดไปทำแป๊ะอะไรวะ เพราะไม่ได้ใช้แข่งขัน ไอ้เอ๋อนี่ ตกลงมันโง่หรือมันบ้ากันแน่วะเนี่ย งงกับแมร่งฉิ๊กหายเลย
ปอน ปอน

โพสต์# 3
ทำเล่นไปนะครับ
ผักชียิ่งแพงอยู่

Fivecolour
http://forum.banrasd...d.php?tid=16693

#21 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

สรุปเสร็จจริงเปล่าเนี้ย

ทำไมเสื้อแดงถึงวิจารย์แบบนี้

#22 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:50

ต่อให้ถึงวันแข่งที่ต้องใช้สนาม เกิดแข่งๆไปสนามยุบเป็นหลุมเป็นบ่อ ... พี่น้องเสื้อแดงก็รับได้ ไม่ว่าท่านผู้ว่าฯกทม.แน่นอน

เพราะทีสนามบินยุบ พี่น้องเสื้อแดงยังไม่เห็นว่าคนที่เร่งเปิดใช้เลย :lol:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#23 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 13:51

บังยี จุก ครับ อุตส่าห์ เตะถ่วง ทุกวีถีทางแล้ว ยังเสร็จทันอีก
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#24 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:03

จะมีกาสรมาดริฟท์ประมาณว่า ทั้งหมดเป็นเพราะรัฐบาลท่านปู ช่วยประสานงานให้ สนามถึงสร้างเสร็จทัน รึเปล่านะ :lol:

ถ้ามาเช่นนี้ ท่านรองคงแฉเอกสารกลางพิธีเปิดสนามโดยมีนายกเป็นคนเปิดแหละครับ 5555+ ต้องเอาให้อายต่อสายตาชาวโลก........ว่า....พยายามขัดขวาง แต่พองานเสร็จจริงจะมาเอาหน้า .......

#25 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:10

*
POPULAR

เพิ่มนิด ภาพด้านนอก

#26 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

เดี๊ยวบ่ายสามโมง รายการสนอาสา จะพาไปดุสนามฟุตซอลค่ะ ทางช่อง bluesky เดี๊ยวติดตามรับชมทางนั้นได้ค่ะ ว่าการก่อสร้างความคืบหน้าเป็นอย่างไรบ้างแล้ว

#27 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

จะเห่ากันต่อไปเรื่องผักชี ก็ตามสบาย รอให้ ฟีฟ่า เค้ามาตรวจรับ สนาม ก่อน ละกัน?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#28 samin

samin

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:20

พวกแดงบางตัวนอกเว้บเรา โดยเฉพาะพวกเว็บ Variety อย่าง Sanook หรือ Kapook มัน "เห่า" และหาช่องจับผิดกันแล้วครับ ตามนี้เลย http://hilight.kapook.com/view/77812
ส่วนตัวผมเองยังไม่อยากไปต่อปากต่อคำกับพวก "มัน" กะว่ารอให้สนามมีการใช้งานแล้ว Feedback จากคนทั่วไปไม่เลวร้าย และไม่เกิดปัญหากับการใช้สนามในช่วงการแข่งขัน ถ้าเป็นอย่างนั้นะครับ จะกลับไปด่ามันให้ถึงกึ๋นเลยทีเดียว (แม้ส่วนตัวผมจะไม่ชอบ ธีระชน แต่ยอมรับว่า ชอตนี้ของ ธีระชน ตบหน้าแดงโง่ไปหลายฉาดหลายตัวเลยทีเดียว 555+)
เอาใจช่วย ปชป. และ กทม. เต็มที่เลยครับ

#29 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:23

พื้นที่ แตะละมุมของอัฒจันทร์ ดูว่างเปล่า เปลืองที่จังแหะ
แต่เสร็จได้ก็สุดยอดแล้ว อนุสรณ์สถานของ วีวี

#30 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:24

ผมว่าตอนนี้แดงปั่นป่วนไปแล้วครับ

เพราะคิดไม่ถึงว่า กทม วิ่งมาได้ถึงตรงนี้ ผมนึกถึงคราวรถไฟฟ้าฝั่งธนฯได้ อาการเดียวกัน

ตายหมู่ยกคณะ สก สข ฝั่งธนฯ ของทักษิณ เกิดไม่ได้เลย

ที่นี้รูปครบ
http://sport.sanook....โลกผ่านไม่ผ่าน/

Edited by sigree, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:27.

#31 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:30

กลลวงของ....กทม......รอบนี้ไม่ธรรมดา........
ต่อจากกระสอบทราย......เพื่อไทย...ต้องเลิกใช้บริการ........
พวกลูกกระจ๊อก....ลูกหาบ......เพราะมันคือหอก..ทิ่มแทงกลับ.........
ไม่รู้ว่ามีดีอะไร....ยังมีคนอุ้มให้อยู่ในตำแหน่งโฆษกต่อ.........

มีแดงพูดจาแบบมึง ชาติล่มจมค่ะ

ไม่มีเหตุ ผล แถข้างๆคูๆไปวันๆ

กรุอยู่หนองจอก กรุไปดูมาแล้ว ยืนยันเลยว่าสนามเสร็จอย่างรูปจริง(ดูแค่ข้างนอก ข้างในเข้าไม่ได้)

มุงเป็นใครค่ะ

กับไปลากดำนาของมุงเหอะ

ชาวกรุงเทพมหานครขอไม่น้อมรับกับคำว่า "แดงทั้งแผ่นดิน"

#32 นารีขี่หมาเน่า

นารีขี่หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:30

มันเหมือนเสกเกินไปเปล่าผมกลัวจะไม่แข็งแรงจังเลย

#33 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:31

แดงรับไม่ได้ เลยต้องหาช่องจับผิด มันก็เท่านั้น

#34 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 14:44

จำได้ว่า เรื่องสนามฟุตซอลโลก ผมไม่เคยวิจารณ์เลย เพราะเคยประมาทกับพรรคพวกไว้เรื่อง อิมแพ็คอารีน่า :)

Edited by กีโฆเต้, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:20.

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#35 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:13

http://www.facebook....431960470184976

อันนี้เป็นวีดีโอเลยครับ ;)

Edited by ตามงคล, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:14.

#36 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:37

จำได้ว่า เรื่องสนามฟุตซอลโลก ผมไม่เคยวิจารณ์เลย เพราะเคยประมาทกับพรรคพวกไว้เรื่อง อิมแพ็คอารีน่า :)

นั่นไงหล่ะ....สม ชิส์ <_<

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#37 kop16

kop16

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

นั่นไงหล่ะ....สม ชิส์ <_<

ถ้า เผาไทย เป็น ผู้ว่าฯ เสร็จไปนานแล้ว ....

แมงสาป ทำไร ช้าไปหมด

แม้กระทั่ง ตามจับ คนต่างประเทศ ยังทำไม่ได้เลย -_-

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#38 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:43

มีแดงพูดจาแบบ*คุณ* ชาติล่มจมค่ะ

กรุอยู่หนองจอก กรุไปดูมาแล้ว ยืนยันเลยว่าสนามเสร็จอย่างรูปจริง(ดูแค่ข้างนอก ข้างในเข้าไม่ได้)

ว๊ายยยย.....ตายแล้วคุณน้องวิว

ไม่เอานะคะ แบบนี้ ไม่งามนะคะ

ไอ้คนพวกนี้ ต้องพูดดีๆ กับมันค่ะ

ยิ่ง "หยาบ" มันยิ่งชอบ พวกนี้มัน

เป็นพวก "ซาดิสม์" กับ อีกประเภทนึง

เป็นพวก " มาโซคิสม์" .....พูดดีๆ มันจะเจ็บกว่านะคะคุณน้องวิว ;) ;)

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#39 kop16

kop16

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:45

อำมาตย์ หยาบ มากกก การศึกษาก็สูง

แต่พูดจา ไม่สุภาพเลยนะครับ

มีแดงพูดจาแบบ*คุณ* ชาติล่มจมค่ะ

ไอ้คนพวกนี้ ต้องพูดดีๆ กับมันค่ะ

ยิ่ง "หยาบ" มันยิ่งชอบ พวกนี้มัน

เป็นพวก "ซาดิสม์" กับ อีกประเภทนึง

เป็นพวก " มาโซคิสม์" .....พูดดีๆ มันจะเจ็บกว่านะคะคุณน้องวิว ;) ;)

#40 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:49

อ้าว อยู่ดีๆ แต๋ว แตก ซะแล้ว :o :lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#41 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:56

ถ้างานเสร็จทันใช้งานประเทศไทยก็ได้หน้า
แล้วพวกปากพล่อยสักแต่ดูถูกโยนขรี้ให้ กทม.มันต้องการอะไรมิทราบ
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#42 ไผ่ปล้องเดียว

ไผ่ปล้องเดียว

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

ฟังสนอาสามาเดี๊ยวนี้ เพิ่งรุ้ว่ารัฐบาลไม่อนุมัติงบ ต้องใช้งบของสภาำ กทม.เองค่ะ เห็นว่างบปี 55 ให้มาแค่ 1 ล้าน ปี 56 ไม่ให้ กทม.เลยตัดสินใจเอางบของ กทม. มาสร้างเองค่ะ

#43 Viewber

Viewber

น้องเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:26

มีควายแดงแบบ E Son เยอะๆ

ชาติมันถึงไม่เจริญไง...

#44 plunk

plunk

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:40

ฟีฟ่า เค้าจะสรุป ผล เมื่อไหร่ครับ?

#45 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

ฟีฟ่า เค้าจะสรุป ผล เมื่อไหร่ครับ?

น่าจะวันพุธหลัง กทม ทดสอบสนามกระมังครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#46 plunk

plunk

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:54

น่าจะวันพุธหลัง กทม ทดสอบสนามกระมังครับ

คงมีคนกระอักเลือดแน่ๆ เพราะว่างแผน เตะถ่วง หวัง ประจาน ผู้ว่า ให้คะแนนลดลง

Edited by plunk, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 16:54.

#47 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 17:05

เพิ่มนิด ภาพด้านนอก

เสร็จแล้วค๊า.....
ชอบมั๊ยค๊า.....
เอาอยู่ค๊า......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#48 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:10

เก็บงานนอก-ใน อีกหน่อยก็สวยแล้ว

#49 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 18:19

บอกตรงๆครับว่าผมไม่มั่นใจว่าจะได้ใช้งานฟุตซอลโลกของสนามนี้หรือเปล่า หวั่นใจพิกล

#50 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

งานดูยังไม่เรียบร้อยแต่ไม่น่ากังวลใจเพราะตกแต่งแป๊บเดียวก็สวยแล้ว สิ่งสำคัญที่สุดคือความแข็งแรงปลอดภัยต่อผู้ใช้งาน

^^

+like ครับ

Edited by อู๋ ฮานามิ, 29 ตุลาคม พ.ศ. 2555 - 19:25.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน