Jump to content

- - - - -

จะๆ"ลุงยิ้ม ตาสว่าง"จูงหมา ลุยเวทีผ่าความจริง ถ่ายรูปเย้ยประชาธิปัตย์??

• Please log in to reply
148 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:42

ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงสุดแสบ!!! เดินทางร่วมเวทีผ่าความจริงที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ แถมถ่ายรูปจูงหมา เย้ยปชป.จะๆ 

วันนี้(20ก.ค.) ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงที่เคยแฝงตัวเขาไปร่วมชุมนุมกับกลุ่มหน้ากากขาว ที่สวนลุมพินี จนเป็นที่ฮือฮามาแล้วนั้น ล่าสุดได้ร่วมเดินทางไปเวทีผ่าความจริงของพรรคประชาธิปัตย์ที่จัดขึ้นที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ พร้อมถ่ายรูปรายงานสถานการณ์เพียบ

หน้ากากขาวทำเนียนไปแอบขายงานของ ปชป เขาทำไม? 
เขาไม่ได้สนับสนุนหน้ากากขาวนะตะเอง  :D

#2 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:46

คนนี้เหรอลุงยิ้ม. โธ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. เห็นอ้างสรรพคุณซะเลิศลอย. จูงหมาไปเดินตอนที่งานยังไม่เริ่มเนี้ยนะ. เท่ห์โคตรๆ เทีห์เอี้ยๆเลย.

#3 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:52

ู^^ แปลกดีนะครับ  ตานี้ มีอะไร ที่ต้องให้คนใส่ใจด้วยหรือครับ  ถึงต้องเอารูปมาแบบนี้ งง

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#4 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:54

กลัวสู้คุณ TFEX ไม่ได้มั้ง. 55555555

#5 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:55

ู^^ แปลกดีนะครับ  ตานี้ มีอะไร ที่ต้องให้คนใส่ใจด้วยหรือครับ  ถึงต้องเอารูปมาแบบนี้ งง

ถึงจะมีคนเอาเรื่องแกมาโพสในอีกกระทู้นึง ผมก็ไม่ได้ใส่ใจแกหรอกครับ

แต่ผมสนใจรูปหน้ากากขาวที่แกเอามาโพสมากกว่าครับ 

พอดีเห็นข่าว เลยเอามาให้ดูกัน ว่ามันแปลกดี  :D 

#6 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:55

กลัวสู้คุณ TFEX ไม่ได้มั้ง. 55555555

TFEX คือใครครับ?

#7 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ผู้ชายคนนี้ที่หน้าตาบ้ากามใช่มั้ยคะ

บรึ๋ย ขยะแขยง

Edited by pinkpanda, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:56.

#8 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:56

ถึงจะมีคนเอาเรื่องแกมาโพสในอีกกระทู้นึง ผมก็ไม่ได้ใส่ใจแกหรอกครับ

แต่ผมสนใจรูปหน้ากากขาวที่แกเอามาโพสมากกว่าครับ 

พอดีเห็นข่าว เลยเอามาให้ดูกัน ว่ามันแปลกดี  :D 

แปลกตรงไหนหรือครับ ^^ 

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#9 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:56

เดาได้ว่า....สภาพการตายของศพในอนาคต....

ลิ้นจุกปาก....

ถ่ายออกมายังไง...ก็จะได้อย่างนั้น  :lol:  :lol: 

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#10 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ทำได้

ทำสดวก

ทำอย่างรวดเร็ว

และตั้งใจทำ

เพราะว่าขณะนั้นยังไม่มีคน

ถ้ามีคนก็ย่อมมีตี น

และอาจโดนหลายตี นที่อยู่ในเหตุการณ์

ชื่นชมวีระบุรุษของท่านครับ

วีระบุรุษหมาเมิน

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#11 pinkpanda

pinkpanda

เค้าพิการเหรอ ถึงได้หุบลิ้นเข้าปากไม่ได้อ่ะ 

#12 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:57

อาจจะไม่แปลกสำหรับคุณ 

แต่มันแปลกสำหรับผมครับ  :D

#13 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:58

แต่ จริงๆ ถ้าคุณสนใจหน้ากาก ทำไมไม่เอาหน้ากากเป็นหัวข้อล่ะครับ 

อันนี้ผมสงสัย 

แต่คุณคงไม่สงสัยแบบผม ^^

#14 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:58

เป็นเราก็ให้เข้ามานะ ถึงจะแดง เหลือง ดำ ขาว เขียว หรือ สีอะไร 

ก็เห็นเข้ามาดีๆ นี่ ไม่เห็นทำอะไรเสียหาย ทำไมอ่ะ? มีความคิดต่างกัน อยู่ฝ่ายตรงกันข้ามกัน

เขาเข้ามาก็วิ่งไปตีไปต่อยเลยเหรอ มันอันธพาลไปหน่อยมั้ย

#15 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:59

ไปหาดูเอาซิ ไหนๆก็สมัคร สรท มาแล้ว

#16 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 20:59

แปลกยังไงอ่ะ 

แล้วไปขายหน้ากากขาวไม่ได้เหรอ 

งงๆ นะ 

คนซื้อเขาก็มีสิทธิ์จะซื้อไม่ใช่เหรอ คนไปฟังจำเป็นต้องเป็นสมาชิกของ ปชป ปะ

Edited by pinkpanda, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:00.

#17 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:00

ไปม็อบเผด็จการทำไมครับ เลยไม่มีโอกาสโดนประชาธิปไตยเลย  -_-

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#18 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:01

ไปเดินแล้วยังไง ทาง ปชป เค้าก็ไม่ได้ห้ามแดงควายไปฟังเค้าปราศรัยนี่หน่า คุณภาพขยะขึ้นเรื่อยๆ นะ ควายลี  :D

#19 raksthaban

raksthaban

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:02

แสดงว่า กัว  ไม่กล้ามาตอนเริ่มรายการ  เห้อ นึกว่า แน่

กำเวร ลุง เอาให้แจ่มเลยนะ ลงใต้ ไปลุย 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ ผมจะไปกราบตีน

#20 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:02

ไปม็อบเผด็จการทำไมครับ เลยไม่มีโอกาสโดนประชาธิปไตยเลย  -_-

ดีนะครับ ที่ตรงนี้ไม่มี ประชาธิปไตย เลยไม่มีอะไรเกิดขึ้น ฮาฮา

#21 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

งงๆ นะ 

คนซื้อเขาก็มีสิทธิ์จะซื้อไม่ใช่เหรอ คนไปฟังจำเป็นต้องเป็นสมาชิกของ ปชป ปะ

แต่ผมก็ว่าแปลกนะคุณพิ้งค์ แอบไปปาดหน้าเวทีผ่าความจริง เห็นบรรยายสรรพคุณไว้มากๆว่าโหด แต่ดันใส่เสื้อชมพู จูงหมาน่ารักไปเดินตอนที่งานเขายังไม่เริ่ม. ถ้าไม่แปลกก็ปอดล่ะครับ

#22 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:03

ยิ้มปัญญาอ่อนไม่เห็นกล้าใส่เสื้อแดงไปเลยนิ แน่จริงมันต้องใส่ไปด้วย

#23 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:03

จากการสังเกตบุคลิกและโหงวเฮ้งของควายยิ้ม โดย อาจารย์เยอรมันฯฟันทิ้ง ขอทำนายว่า....

ควายยิ้ม ตายโหง แน่นอนครับ :P

ก่อนจาก อยากตั้งข้อสังเกตว่า

ไอ้แก่ตัวนี้ แสดงตัวเปิดเผยว่าจริงๆชาติพันธุ์อะไร แต่ไปแสดงตัวแถวกลุ่่มหน้ากากบ้าง เวทีผ่าความจริงบ้าง แต่ก็ยังไม่ได้ แ - ก ตีน สักที

ในทางกลับกัน ลอง หมอตุลย์ หรือ ใครสักคนที่ตรงข้ามกับ รัฐบาล ไปทำแบบนี้ในเวทีเสื้อแดง คงยับรีดไม่เรียบ

คน ใจเป็น คน กับ คน ใจเป็น สัตว์ มันต่างกันเนอะ

#24 Changthaithai

Changthaithai

น้องใหม่

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:07

พอดีไปเห็นเด็กๆมันเอามาโพสไว้ เด็กอ่านการ์ตูนยังรู้เลย กลับไปอ่นการ์ตูนเถอะลุง อายเด็กมัน

Attached Images

Edited by Changthaithai, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:13.

#25 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:08

งงๆ นะ 

แต่ผมก็ว่าแปลกนะคุณพิ้งค์ แอบไปปาดหน้าเวทีผ่าความจริง เห็นบรรยายสรรพคุณไว้มากๆว่าโหด แต่ดันใส่เสื้อชมพู จูงหมาน่ารักไปเดินตอนที่งานเขายังไม่เริ่ม. ถ้าไม่แปลกก็ปอดล่ะครับ

งั้นก็แสดงว่า ลุงยิ้ม อะไร นี่ขี้ขลาด 

แล้วก็ใจแคบนะ แค่ไปถึงแคปรูปมา แล้วก็บอกว่าใช้เก้าอี้สีแดง ไม่เข้าใจ ทำไมอ่ะ เราไปงานต่างๆ อย่างงานแต่ง งานบวช งานฯลฯ

เก้าอี้ที่ใช้ปรกติก็มีแค่ 3 สีที่เห็น ขาว แดง น้ำเงิน ก็แล้วแต่ว่าเขาจะซื้อสีอะไรมาใช้ หรือว่าอย่างที่วัดเวลาแม่ซื้อเก้าอี้บริจาควัด เราก็ให้เงินไป

เอาสีอะไรก็ได้ ทำไมต้องไปยึดติด ก็งงๆ แล้วเราก็นั่งสีอะไรก็ได้ มันก็แค่เก้าอี้ แค่อุปกรณ์ที่รองก้นให้ลอยจากพื้นได้ แค่นั้น 

ลุงคนนี้คิดได้เท่านี้ แสดงว่า สมองกลวงมาก แล้วก็คิดอะไรตื้นเขิน สวนทางกับอายุที่เพิ่มขึ้น

#26 kabokaboh

kabokaboh

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:09

ดีนะ ไม่ไปสังเกตการณ์ พี่เก่ง ทารุณ

ไม่งั้น อาจโดนตืบได้

ประมาณว่า ตืบก่อน แล้วค่อยดูว่าพวกเดียวกันหรือเปล่า 5555

#27 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:20

ลุงยิ้มโผล่แต่โกตี๋ไม่โผล่

#28 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:20

จะๆ"ลุงยิ้ม ตาสว่าง"จูงหมา ลุยเวทีผ่าความจริง ถ่ายรูปเย้ยประชาธิปัตย์??
Started by ไบกอนเหลือง, Today, 20:42

ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงสุดแสบ!!! เดินทางร่วมเวทีผ่าความจริงที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ แถมถ่ายรูปจูงหมา เย้ยปชป.จะๆ

วันนี้(20ก.ค.) ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงที่เคยแฝงตัวเขาไปร่วมชุมนุมกับกลุ่มหน้ากากขาว ที่สวนลุมพินี จนเป็นที่ฮือฮามาแล้วนั้น ล่าสุดได้ร่วมเดินทางไปเวทีผ่าความจริงของพรรคประชาธิปัตย์ที่จัดขึ้นที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ พร้อมถ่ายรูปรายงานสถานการณ์เพียบ

หน้ากากขาวทำเนียนไปแอบขายงานของ ปชป เขาทำไม? 
เขาไม่ได้สนับสนุนหน้ากากขาวนะตะเอง  :D

สาธุชนเปรียบเทียบเอาเอง....

ถ้ารัฐบาลทักษิณ-ยิ่งลักษณ์....

ถ้าตำรวจคำรณวิทย์-อดุลย์....

ยินยอมให้'ผู้กองปูเค็ม'อยู่หน้า'กลาโหม'ได้....

เหมือนผู้จัดรายการ'ผ่าความจริง'ของพรรคประชาธิปัตย์ ก็ดี.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.ถ้าผู้ชายในภาพมีสัมมาทิฐิจะจูง'ไบกอนเหลือง'...

นั่งชมรายการ'ผ่าความจริง'ด้วยจะประเทืองปัญญาด้วย......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:23.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#29 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:21

ว๊ายย ทำไมคนแถวนั้นไม่เห็นจะสนใจลุงช้างยิ้มเลยละคะ น่าสงสารจังเลยคะ คนแก่อยากดัง อุตส่าห์พยายามพรีเซ๊นต์โฆษณาตัวเองสุดฤทธิ์  สุดท้ายแถวนั้นก็มีแค่หมาที่แกจูงอยู่ตัวเดียวที่รู้จักแก 

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#30 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:23

ว๊ายย ทำไมคนแถวนั้นไม่เห็นจะสนใจลุงช้างยิ้มเลยละคะ น่าสงสารจังเลยคะ คนแก่อยากดัง อุตส่าห์พยายามพรีเซ๊นต์โฆษณาตัวเองสุดฤทธิ์  สุดท้ายแถวนั้นก็มีแค่หมาที่แกจูงอยู่ตัวเดียวที่รู้จักแก 

สงสารหมา

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#31 สันขวาน

สันขวาน

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:24

เค้าพิการเหรอ ถึงได้หุบลิ้นเข้าปากไม่ได้อ่ะ

ตัว here ไงครับชอบแลบลิ้นเป็นเรดาร์

#32 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:26

เปรียบเทียบ เวที ปชป กับ เวที เพื่อควาย มันต่างกันให้เห็นชัดเจนเลย เวที ปชป มีแต่ควายแดงไปป่วน แต่ เวทีควายแดง ไม่มีคนไปป่วนเลย  :D

#33 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:27

'แดงตุ๊ด'ลืม'ไบกอนเหลือง'......?

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#34 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:28

เปรียบเทียบ เวที ปชป กับ เวที เพื่อควาย มันต่างกันให้เห็นชัดเจนเลย เวที ปชป มีแต่ควายแดงไปป่วน แต่ เวทีควายแดง ไม่มีคนไปป่วนเลย  :D

เวทีควายแดง มีอะไรที่คนมีปัญญาอยากไปฟัง.....?

#35 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:29

อย่าไปให้ราคามันมาก พูดถึงมันมากเดี๋ยวมันได้ใจ

#36 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

ลุงยิ้ม ??????  ม่ายรู้จัก ใคร อ่ะ

#37 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:34

#38 ขาจร

ขาจร

น้องใหม่

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:34

อิตาแกเป็นซุปเปอร์ฮีโร่ของคนเสื้อแดงจริงๆ ปอดแหกมากว่ะเมื่อไม่ได้อยู่ในกลุ่มหมาหมู่ 

มันเท่ห์ตรงไหนจ๊ะถึงเอามาตั้งเป็นกระทู้ประจานแก

คนเสื้อแดงไรว้าจะมาเถ่ายรูปเย้ยเค้าทั้งทียังหยิบเสื้อผิดตัวมาอีก(ปัญณาอ่อนทั้งคู่+รวมเจ้าของมู้ว์ด้วย)

ปูลู.เก้าอี้ว่างเปล่าฉากหลังสวยงามจริงๆ ไอ่ปอดแหกขี้อวดเอ๊ย!!!

#39 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

นั่งฟังถ่ายทอดสด เพิ่งจบตะกี้ เขาเรียกหาอีตายิ้มบ้ากามนี่ด้วยว่าถ้าอยู่ในงานให้แสดงตัว แต่ไม่เห็นหัวเลย ไม่แน่จริงนี่หว่า ดีแต่เห่าจริงๆ

#40 tu249cm

tu249cm

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:41

ดูๆแ้ล้วรู้สึกไอ้ลุงคนนี้พยายามทำตัวเองให้ดัง กะอยากจะดังในโลกคนเลวอย่างโก๊ะตี๋ อย่างขวัญชัยบ้าง
หารู้ไม่มันดูน่าทุเรศหน้าตาก็หื่นเหมือนคนบ้ากาม พฤติกรรมการโพสเฟสของมันก็ไปในแนวแก่ตัญหากลับ
ดูเป็นตัวตลกมากกว่า อย่าไปเสียเวลากับคนแก่ไร้ราคาอย่างมันดีกว่าไม่งั้นเข้าทางมัน
(รูปที่มันจูงหมา หมายัมีราคากว่ามันเลย)

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#41 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:42

ลุงเยิ้มนี่ ไม่อยู่ตอนคนเยอะๆอ่ะ รีบไปรีบกลับแบบนี้
ใจพอๆกับที่จูงไปเลย น่าจะอยู่โชว์ศักยภาพนิดนึงนะ

#42 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:45

ไปหาดูเอาซิ ไหนๆก็สมัคร สรท มาแล้ว

TFEX อะไรนั่นเขาดังกว่าลุงยิ้มนี่หรือ? ผมเคยเห็นแต่ข่าวลุงยิ้มนี่ แต่ไม่เคยได้ยินข่าว TFEX อ่ะครับ???

http://www.tnews.co....ะชาธิปัตย์.html

google ข่าว TFEX ไม่เห็นมีเลยครับ??

Edited by ไบกอนเหลือง, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:47.

#43 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:48

ตลกดี ไปตอนที่ยังไม่มีคน  :D 

#44 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:49

แต่ จริงๆ ถ้าคุณสนใจหน้ากาก ทำไมไม่เอาหน้ากากเป็นหัวข้อล่ะครับ 

อันนี้ผมสงสัย 

แต่คุณคงไม่สงสัยแบบผม ^^

ก็ผมเห็นมีคนสนใจลุงแก ถึงกับเอามาตั้งเป็นกระทู้

http://webboard.seri...ัครเข้าเสรีไทย/

ก็เลยคิดว่าน่าจะเรียกคนเข้ามาดูได้เยอะดี

เห็นคุณคนข้างบนเขาว่าไม่ใครใส่ใจแก

ที่เห็น ไม่น่าจะเป็นอย่างงั้นนี่ครับ   เข้ามากันตรึม  :D

#45 idecon

idecon

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:50

แส่เข้าไปหาตรีนเหรอครับ
ถ่ายประจานเปิดเผยตัวแบบนี้
อยากให้มีคนเข้ามากระทืบเยอะใช่มั๊ยครับ

#46 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:50

เหอะ เหอะ  อย่าไปอะไรกับลุงแกมากมายเลยครับ แค่เข้าไปถ่ายรูปล้อเล่นสนุก ๆ

ถ้าลุงแกไม่มั่นใจว่าแกจะปลอดภัย แกคงไม่เข้าไปหรอกครับ เมื่อแกเข้าไปแกก็ต้อง

มั่นใจแล้วว่าไม่มีอะไร แกอาจกำลังสอนเสื้อแดงอยู่ก็ได้นะครับว่า การชุมนุม การปราศรัย

ที่ศิวิไลย์เขาทำยังไงกัน แกอุตสาห์ไปถึงที่แล้วไม่โดนตืบ แต่ ไบกอน พาแกมาให้ถูกตืบ

ในบอร์ดนี้ซะแล้ว 555

#47 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:52

อย่าไปให้ราคามันมาก พูดถึงมันมากเดี๋ยวมันได้ใจ

โห ขนาดคุณยังสนใจเข้ามาเม้นท์เลย  ลุงคนนี้คงไม่ธรรมดา  :D

#48 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:52

แส่เข้าไปหาตรีนเหรอครับ
ถ่ายประจานเปิดเผยตัวแบบนี้
อยากให้มีคนเข้ามากระทืบเยอะใช่มั๊ยครับ

เผลอตีนกระทืบไปปั๊ป เป็นประเด็นโจมตีฝ่ายตรงข้ามสำหรับรัฐบาลในทันทีเลย

แล้วไอ้เฒ่าเพราะอยู่นานตัวนี้ก็เป็นฮีโร่ในฝูงควายไปในบัดดล

#49 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:53

ไอแก่นี่พยายามจะดังเพื่อการหารับประทานแบบแกนนำรุ่นแรก

พยายามต่อไปนะ

อย่าเพิ่งชิงลงโลงไปก่อน :D

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#50 ryukendo

ryukendo

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:54

ถ่ายรูปได้น่ารักมากครับ ลิ้นจุกปาก น่ารักจริงๆ :wub:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน