Jump to content

- - - - -

จะๆ"ลุงยิ้ม ตาสว่าง"จูงหมา ลุยเวทีผ่าความจริง ถ่ายรูปเย้ยประชาธิปัตย์??

• Please log in to reply
148 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:55

กลัวสู้คุณ TFEX ไม่ได้มั้ง. 55555555

TFEX คือใครครับ?

ไปหาดูเอาซิ ไหนๆก็สมัคร สรท มาแล้ว

TFEX อะไรนั่นเขาดังกว่าลุงยิ้มนี่หรือ? ผมเคยเห็นแต่ข่าวลุงยิ้มนี่ แต่ไม่เคยได้ยินข่าว TFEX อ่ะครับ???

http://www.tnews.co....ะชาธิปัตย์.html

google ข่าว TFEX ไม่เห็นมีเลยครับ??

คุณ IAMDA

ผม search หาข่าว TFEX ที่คุณว่า ยังหาไม่เจอเลยครับ

คนนี้ดังแน่เหรอ? เป็นใครอ่ะครับ?

#52 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 21:57

แส่เข้าไปหาตรีนเหรอครับ
ถ่ายประจานเปิดเผยตัวแบบนี้
อยากให้มีคนเข้ามากระทืบเยอะใช่มั๊ยครับ

เผลอตีนกระทืบไปปั๊ป เป็นประเด็นโจมตีฝ่ายตรงข้ามสำหรับรัฐบาลในทันทีเลย

แล้วไอ้เฒ่าเพราะอยู่นานตัวนี้ก็เป็นฮีโร่ในฝูงควายไปในบัดดล

ผมไม่คิดว่ามีใครตั้งเป้าแบบนั้น
แต่เห็นแกพยายามหาทางให้ตัวเองมากๆ

#53 สันขวาน

สันขวาน

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:00

ไร้ราคาแค่คนแก่จูงหมาออกกำลัง พอคนอื่นมองมามันก็แกล้งเอามือลูบหัวหมา ถุยยย ซองห้า 9 มมหมดแม็ก บีบีกันสิไม่ว่า ไอ้หื่นโดจิน

#54 centrino14

centrino14

อำมาตย์ตัวพ่อ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:05

อย่างฮา...เดินเข้าไปถ่ายรูปมาแค่นี้... แถวบ้าน ขนาดมันรู้ว่า ผม ปชป. เต็มตัว

เดินกลางฝูงแดง มันยังไม่กล้าส่งซิกให้เสื้อแดงเข้ามายำตรีนให้ผมกิน...

สีกากีแถวบ้านยังไม่ยุ่ง ของอย่างนี้ ต่างคนต่างอยู่ อย่าไปเหยียบตรีนกันดีกว่า

หน้าโง่ๆ แบบอีตายิ้มนี่  แค่แดงหาแดรก อำนาจเขาวัดกันที่เงินฃ

ที่พลังยุทธ์ ในการขึ้นศาลหว่ะ ระดับพวกอำมาตย์น่ะ สีไหนเขาก็ไม่ค่อยสนหรอก

จูนตรงกันก็คุยกันได้ ไม่เหยียบตรีนกันก็พอ ไปศึกษามาใหม่ให้เยอะๆ นะไอ้แก่ยิ้ม

พวกไพร่น่ะมันก็โง่อย่างนี้ ต้องเข้าใจ

เบื่อพวกเสื้อแดงตอแหล

#55 ไบกอนเหลือง

ไบกอนเหลือง

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:06

ไร้ราคาแค่คนแก่จูงหมาออกกำลัง 

นั่นหน่ะสิครับ ผมก็แปลกใจว่าทำไมสมาชิก สรท จึงเข้ามาอ่าน/เม้นท์ทู้นี้กันเยอะจัง

ผมแค่ตัดแปะข่าวเพื่อให้ดูว่าทำไมมีคนเอาหน้ากากขาวไปขายในงานของ ปชป ได้ยังไง

กลับกลายเป็นว่าสมาชิกสรทไปสนใจเรื่องแกมากกว่าเฉยเลย

งงจริงๆ   :lol: 

#56 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:06

5555
น่าสงสาร
คราวที่แล้วยังกล้าไปตอนมีคน
หลังจากพลาดไปรอบ
ถ้าไม่มีซ้ำ คงกลัวเสียหมา

แต่ ไอ้เฒ่าครับ
ไอ่ที่เอ็งใส่เสื้อสีชมพูไปตอนงานเค้ายังไม่เริ่มน่ะ
ผมว่า เอ็งยิ่งจะเสียหมามากกว่าไม่ไปซะอีกนะ
มันแสดงให้เห็นความป๊อด ขี้ขึ้นหัวว่ะครับ

:D :D

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#57 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:08

ไม่กล้าใส่เสื้อแดงไปเหอะ :lol:

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#58 G.Maniac

G.Maniac

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:09

แส่เข้าไปหาตรีนเหรอครับ
ถ่ายประจานเปิดเผยตัวแบบนี้
อยากให้มีคนเข้ามากระทืบเยอะใช่มั๊ยครับ

เผลอตีนกระทืบไปปั๊ป เป็นประเด็นโจมตีฝ่ายตรงข้ามสำหรับรัฐบาลในทันทีเลย

แล้วไอ้เฒ่าเพราะอยู่นานตัวนี้ก็เป็นฮีโร่ในฝูงควายไปในบัดดล

ผมไม่คิดว่ามีใครตั้งเป้าแบบนั้น
แต่เห็นแกพยายามหาทางให้ตัวเองมากๆ

ผมก็ไม่ได้คิดว่า มันแพลนมา แ-ก ตีน หรือใครแพลนให้มันหรอกครับ

แต่ถ้าใครเผลอไปทำอย่างผมว่า โอเค ฝ่ายเราๆท่านๆอาจจะสะใจ

แต่ฝ่ายควาย ฝ่ายรัดทะบวย มันฉกฉวยตรงนี้ไปเล่นแน่

#59 18Bottle

18Bottle

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:10

ถ้าเป็นเด็กเป็นเล็ก หรือวัยรุ่นก็อาจจะเรียกว่า "เกรียน"

แต่แก่ๆอย่างนี้ จะเรียกยังไงดีนะ....  <_<

#60 O2Giant

O2Giant

โปรแกรมมั่ว

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:14

แหม๋ ตอนเสื้อแดงชุมนุมกันน่ะ ผมเดินเท่วในนั้น....555 

บอกตรงๆ รู้สึกอัปมงคลอย่างบอกไม่ถูกอ่ะ ไม่อยากถ่ายรูปมาลง 

เสนียดมันติด......

Edited by O2Mini, 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:14.

#61 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:16

ถ้าเป็นเด็กเป็นเล็ก หรือวัยรุ่นก็อาจจะเรียกว่า "เกรียน"

แต่แก่ๆอย่างนี้ จะเรียกยังไงดีนะ....  <_<

"แก่กากกาก" ครับ

#62 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:24

ไร้ราคาแค่คนแก่จูงหมาออกกำลัง 

นั่นหน่ะสิครับ ผมก็แปลกใจว่าทำไมสมาชิก สรท จึงเข้ามาอ่าน/เม้นท์ทู้นี้กันเยอะจัง

ผมแค่ตัดแปะข่าวเพื่อให้ดูว่าทำไมมีคนเอาหน้ากากขาวไปขายในงานของ ปชป ได้ยังไง

กลับกลายเป็นว่าสมาชิกสรทไปสนใจเรื่องแกมากกว่าเฉยเลย

งงจริงๆ   :lol: 

อืมม..ไม่แปลกหรอกครับ..เป็นธรรมดาที่คนจะเข้ากระทู้แบบนี้เยอะๆครับ เพราะตั้ง"ล่อเป้า"มาให้เค้าด่า คนเค้าก็เข้ามาด่ากันตาม"มารยาท"ครับ..

และไอ้ที่คนเค้าสนใจที่จะด่าลุงแกมากกว่าที่จะพูดถึงว่ามีคนเอาหน้ากากขาวไปขาย คุณยิ่งไม่ต้องแปลกใจครับ

คนแถวนี้เค้าไม่โง่ ที่จะดูว่าเจตนาของ จขกท คืออะไรหรอกครับ แหม..ตั้งชื่อกระทู้ กับเรื่องที่อ้างเรื่องหน้ากากขาวตอนหลังนี่..มันไม่ค่อยเนียนอ่ะครับ.. 

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#63 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:25

บางทีคนที่เข้ามา เขาเข้ามาให้สติ แต่ จขกท ก็ยังทำมึนอยู่อีก

จะเสียเวลาตั้งกระทู้ทั้งที่น่าจะหาสาระทีไ้ด้ประโยชน์กว่านี้นะ 

#64 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:25

อยากถามคำเดียวว่า ลุงยิ้มแกไม่ใช่เสื้อแดงใช่ไหม

ทำไมถึงไม่้ใส่เสื้อแดงละ หรือว่า เสื้อแดงใส่ไปที่ไหน เค้ากระทืบเอา

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#65 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:36

เค้าพิการเหรอ ถึงได้หุบลิ้นเข้าปากไม่ได้อ่ะ 

มีเรื่องขำเป็นการส่วนตัวครับ

ขำอิ๊บอ๋าย

คือผมเป็นคนใช้แว่นสายตาครับ

ตอนแรกดูว่าตาคนนี้แกเป็นคนริมฝีปากล่างยานนะครับ

นึกขำๆว่าคงเลียกระปุกสีแดงมากเกินไป

จึงได้เป็นแบบนั้น

พอมาดูข้อความของท่าน

ย้อนกลับไปดูภาพอีกมี กรูหนอกรู ภาพจริงกับที่ดูครั้งแรกมันคนละเรื่องเลยนี่

อู้กะ๊ว่าเต๊อะเจ๊า

อายุปูนนี้ แลบลิ้นโชว์จั่งสั้น

ลูกหลานมาเห็น มันเท่ห์ตรงไหนวะ ไอ้ทึ่มเอ๊ย

ริจะเป็นขี้ข้าเขา ปรึกษารุ่นใหญ่เค้าหน่อยน้อง

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#66 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 22:59

อย่าไปให้ราคามันมาก พูดถึงมันมากเดี๋ยวมันได้ใจ

โห ขนาดคุณยังสนใจเข้ามาเม้นท์เลย  ลุงคนนี้คงไม่ธรรมดา  :D

ผมหมายถึงเจ้าของกระทุ้น่ะครับ

ตอบมันมากมันยิ่งชอบเห็นป่ะล่ะ

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#67 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 23:00

หน้าตาอัปลักษณ์สมเป็นขี้ข้าทักษิณครับ   :P

#68 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 23:44

อย่าไปให้ราคามันมาก พูดถึงมันมากเดี๋ยวมันได้ใจ

โห ขนาดคุณยังสนใจเข้ามาเม้นท์เลย  ลุงคนนี้คงไม่ธรรมดา  :D

ผมหมายถึงเจ้าของกระทุ้น่ะครับ

ตอบมันมากมันยิ่งชอบเห็นป่ะล่ะ

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

๕๕๕ ก็ยังว่าอยู่ แสดงว่าตัวเองเก็ทในสิ่งที่คุณ gass ต้องการจะสื่อตั้งแต่แรก

#69 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 23:53

เวทีแมงวาป ไม่มีใครมาฟัง มีแต่เก้าอี้ว่างเพียบเลย แหมๆ อนาถมาก ดูสิ ขนาดแกนนำบนเวทีก็ยังไม่มีสักคน  :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#70 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:00

เข้ามาดูคนหน้าด้าน อย่างควายลีบอกไม่รู้จัก คุณ TFEX แต่บอกว่า รู้จักไอ้ยิ้ม ขำคนตอแหลได้โล่จริงๆ  :D

#71 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:01

กินอาหารยี่ห้อไรเหรอครับ

#72 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:11

กินอาหารยี่ห้อไรเหรอครับ

ผมว่า น่าจะอันนี้นะครับ

เห็นชอบเจ้าสัว กันนิครับ จต้องชอบอันนี้แน่เลย

:D  :D  :D

#73 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:20

อุสาห์มาแล้วน่าจะอยู่ฟังหน่อยนะครับ...
หรือว่าไม่กล้าฟังครับ...

:lol:

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#74 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:29

ห่ะ เห็นพาดหัวกระทู้ซะตื่นเต้น ไอ้เราก็ไทยมุงขนานแท้ อยากเห็นของจริงๆ

ผ่าเถอะ เปิดมาเจอตาเฒ่ายืนแลบลิ้นเป็นตะกวดยิ้มรับซะงั้น :D

ปล คุณไบก้นเหลืองนี่เขียนสำนวนกวนไร้สาระคล้ายกับนายลีครอบจักรวาลเลยว่ะ :rolleyes:

#75 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:30

ก็แค่ "คนแก่โรคจิต" อย่าให้ราคา!!!

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#76 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:51

หมาตำรวจ ไปยืมมาถ่ายรูป หุหุหุ
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#77 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 00:53

พรุ่งนี้เจอกันไอ้ยิ้ม

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#78 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 01:18

คุณไบก้อนลีเป็นไรมากมั้ยครับ เห็นจี้ถามจังเรื่องคุณ TFEX ว่าดังมั้ย ดังเหรอ ทำไมไม่มีข่าว? บลาบลาบลา

คุณไปสนใจอะไรคุณทีนักหนาล่ะครับ?  หรือว่าอิจฉาเค้า?

gladiator 1.jpg

#79 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 01:42

สิ่งที่ลุงทำไป มีประโยชน์กับส่วนรวมและประเทศชาติมากครับ

เสื้อแดงทุกคนจงร่วมภูมิใจกับสิ่งที่ลุงได้ทำไปทั้งหมดเถิดครับ  :lol:

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#80 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 01:49

สังเกตุมั๊ยว่าเสื้อแดงจะทำอะไรที่คนดีๆเขาไม่ทำกัน -_-

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#81 butadad

butadad

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 02:07

คนแก่อยากดังแค่นั้น ไม่ได้มีอะไรมากมาย

#82 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 06:07

ู^^ แปลกดีนะครับ  ตานี้ มีอะไร ที่ต้องให้คนใส่ใจด้วยหรือครับ  ถึงต้องเอารูปมาแบบนี้ งง

ถึงจะมีคนเอาเรื่องแกมาโพสในอีกกระทู้นึง ผมก็ไม่ได้ใส่ใจแกหรอกครับ

แต่ผมสนใจรูปหน้ากากขาวที่แกเอามาโพสมากกว่าครับ 

พอดีเห็นข่าว เลยเอามาให้ดูกัน ว่ามันแปลกดี  :D 

แปลกตรงไหนหรือครับ ^^ 

อาจจะไม่แปลกสำหรับคุณ 

แต่มันแปลกสำหรับผมครับ  :D

แต่ จริงๆ ถ้าคุณสนใจหน้ากาก ทำไมไม่เอาหน้ากากเป็นหัวข้อล่ะครับ 

อันนี้ผมสงสัย 

แต่คุณคงไม่สงสัยแบบผม ^^

ก็ผมเห็นมีคนสนใจลุงแก ถึงกับเอามาตั้งเป็นกระทู้

http://webboard.seri...ัครเข้าเสรีไทย/

ก็เลยคิดว่าน่าจะเรียกคนเข้ามาดูได้เยอะดี

เห็นคุณคนข้างบนเขาว่าไม่ใครใส่ใจแก

ที่เห็น ไม่น่าจะเป็นอย่างงั้นนี่ครับ   เข้ามากันตรึม  :D

เค้าอาจเข้ามา เพราะ หมา ก็ได้นะครับ ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#83 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 07:26

หมาในรูป มันเป็นหมาตำรวจ

ที่หมายิ้ม ตาสว่าง มันยืมมาถ่ายรูปเพื่อยืนยันว่ามันเป็นหมา เพราะมันสามารถแลบลิ้นได้เหมือนหมา

สังเกตครับว่าหลายรูปของมันที่ post เป็นรูปที่มันแลบลิ้นเหมือนหมา ะเป็นส่วนใหญ่ :lol:  :lol:  :lol: 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#84 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 07:36

โทดนะคับ ผมว่าดูหน้าตาลุงแกต๋องๆ อะ

#85 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 07:37

หมายิ้ม ตาสว่าง กำลังช่วยดมกลิ่นตรวจหาระเบิด  :o  :o  :o 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#86 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 08:13

รู้ละ  มันคิดว่าทำเเบบนี้บ่อยๆ อีกหน่อยก็ได้เป็นรมตเหมือนไอ้เต้น   อือ 

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#87 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 08:38

ไอ้แก่ ยิ้ม มันไม่กล้าที่จะเข้ามาในงาน ตอนที่คนมากันแล้วหรอก
หน้าตา ท่าทาง ไอ้ยิ้ม เหมือนพวกอีแอบเลย....5555

Edited by Gato & Santa, 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 08:40.

#88 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 09:44

กลัวสู้คุณ TFEX ไม่ได้มั้ง. 55555555

TFEX คือใครครับ?

ไปหาดูเอาซิ ไหนๆก็สมัคร สรท มาแล้ว

TFEX อะไรนั่นเขาดังกว่าลุงยิ้มนี่หรือ? ผมเคยเห็นแต่ข่าวลุงยิ้มนี่ แต่ไม่เคยได้ยินข่าว TFEX อ่ะครับ???

http://www.tnews.co....ะชาธิปัตย์.html

google ข่าว TFEX ไม่เห็นมีเลยครับ??

คุณ IAMDA
ผม search หาข่าว TFEX ที่คุณว่า ยังหาไม่เจอเลยครับ
คนนี้ดังแน่เหรอ? เป็นใครอ่ะครับ?
คุณรู้จักลุงยิ้มหรือป่าวล่ะ? ถ้ารู้จักก็ลองไปถามลุงแกดู.

#89 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 09:44

หมายิ้ม ตาสว่าง กำลังช่วยดมกลิ่นตรวจหาระเบิด  :o  :o  :o 

ดูลักษณะหมายิ้ม ตาสว่างจะไม่เก่งดมกลิ่นหาระเบิด แต่ท่าจะเก่งเลียเจ้าของ :lol:  

#90 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 09:59

ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงสุดแสบ!!! เดินทางร่วมเวทีผ่าความจริงที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ แถมถ่ายรูปจูงหมา เย้ยปชป.จะๆ

วันนี้(20ก.ค.) ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ลุงยิ้ม ตาสว่าง กลุ่มคนเสื้อแดงที่เคยแฝงตัวเขาไปร่วมชุมนุมกับกลุ่มหน้ากากขาว ที่สวนลุมพินี จนเป็นที่ฮือฮามาแล้วนั้น ล่าสุดได้ร่วมเดินทางไปเวทีผ่าความจริงของพรรคประชาธิปัตย์ที่จัดขึ้นที่โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ พร้อมถ่ายรูปรายงานสถานการณ์เพียบ

หน้ากากขาวทำเนียนไปแอบขายงานของ ปชป เขาทำไม? 
เขาไม่ได้สนับสนุนหน้ากากขาวนะตะเอง  :D

ไอ้ตัวสีชมพู่ เป็น หมา หรือ ตัวอะไรครับ 

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#91 paang_sasita

paang_sasita

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:09

พรุ่งนี้เจอกันไอ้ยิ้ม

;)   ใช่ ๆ   วันนี้เจอกันค่ะ  ไปกันเยอะ ๆ นะคะ  เรียนเชิญพี่น้องเสื้อแดงไปร่วมถ่ายรูปกันเยอะ ๆ เลยค่ะ

อย่าเอานิสัยไพร่ๆ   ไปใช้ก็แล้วกัน  เพราะเราจะไม่ปราณีพวกสั่วแน่นอน  ไปแบบสุภาพชนเรายินดีต้อนรับค่ะ

อย่ามาปัญญาอ่อน ทำหน้าตาแบบเด็กอนุบาลถ่ายรูปแค่มาล้อเลียนให้สนุกสนานก็จะดี  เพราะถ้าจะไปแค่นี้

เสียเวลาทำมาหากินเปล่าๆ    มันไม่ได้ทำให้คุณดูมีค่ามีราคาขึ้นมาเลยค่ะ

Edited by paang_sasita, 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:28.

#92 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:24

ไปชูสองนิ้วบนหัวเค้า ระวังจะโดนกระทืบนะไอ้ยิ้ม ตาแฉะ เค้าไม่ใช่เพื่อนเล่นของมรรึง การกระทำส่อว่า พ่อแม่ไม่สั่งสอนจริงๆ 

#93 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:38

เวรกรรมจริง ๆ ... ขี้แพ้..

เค้าไม่กระทืบเอา เพราะ เค้ามีอารยะแทนที่จะชื่นชม กลับเอามาเป็นเรื่องเยาะเย้ย

ส่วนพวกแดง แบบไอ้โกตี๋ เอากุ๊ยไปป่วนเวทีชาวบ้าน กลายเป็นเรื่องเทห์

สงสัยจะชอบวิถีโจร

:(

#94 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:43

อายแทนคนเสื้อแดงที่ต้องร่วมสังฆกรรมกับตาแก่โรคจิตที่พยายามสร้างค่าให้ตัวเองด้วยความถ่อย แต่ก็นั่นแหละ ปกติเสื้อแดงก็ถ่อยอยู่แล้วมาชื่นชมตาแก่หัวหงอกอยากดังแบบนี้ก็ไม่แปลกเลยนี่ 

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#95 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 10:44

ขอให้ลุงยิ้มมาทุกงานนะครับ จะได้รู้ว่า สังคมที่เจริญแล้วเขาเป็นกันอย่างไร :D

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#96 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 11:10

คนขี้ขลาดมักชื่นชมความสามารถของคนอื่น ในสิ่งที่เขาอยากทำ

คนขี้กลัวมักทำ ในสิ่งที่อยากทำลับหลังคนอื่น

คนขี้โกหก มักหลบหนีคนอื่นเมื่อความจริงถูกเปิดเผย

คนขี้ขาดมักซูฮก คนขี้กลัว และศัทธา คนขี้โกหก

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#97 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:32

ไอ้แก่โง่เนี่ยนะ

Edited by antiseptic, 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:33.

"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#98 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:37

หมาก็ไม่น่าใช่ของมัน ยืมเค้ามาถ่ายรูปเฉยๆ

เพราะปกติไม่เคยเห็นควายจูงหมานะ

#99 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:43

ไม่เห็นมันจะเจ๋งตรงไหนคนไทยด้วยกันอยากไปไหนก็ไปได้อยู่แล้ว คงไม่มีใครไปขัดขวางเหมือนพวกควายแดงที่ชอบขัดขวาง ก่อกวนคนอื่น 

#100 ongard370

ongard370

ขาประจำ

ตอบ 21 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:53

ห ม า บ้ า ก ะ ลุ ง เ หี้ ย ๆ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน