Jump to content

- - - - -

(สมาชิกเสรีไทยไม่กล้าเข้ามาตอบกระทู้นี้ชัวร์) คำถามง่ายๆ!?

This topic is in the process of being archived.
225 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:54

ที่ผ่านมาคุณเคยเข้าร่วมชุมนุมกับกลุ่มพันธมิตรเสื้อเหลืองหรือไม่??? :blink:

#2 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:57

ตอบ ไม่เคยครับ
ถามพร้อมกันให้ครบเลยครับ จะได้ไม่เสียเวลา

ตอบกันหลายคนแล้ว มรึงจะเอายอดเม้น ไปขึ้นเงินใช้มั้ย

Edited by ZipPa, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:32.

#3 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:58

ไม่เคยวะ นั่งกระดิกตีนอยู่บ้านอย่างเดียว :)

อำมาตย์อย่างข้า มีหน้าที่สูบเลือดไพร่อย่างเดียว :D

Edited by ดราม่า, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:58.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#4 HardmaN

HardmaN

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:59

ไม่เคย

#5 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:59

*
POPULAR

ตอนเห็นด้วยก็ไป ตอนไม่เห็นด้วยก็เลิกไป ไม่เห็นจะตอบยากตรงไหนครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#6 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ไม่เคยครับ ผมเป็นอำมาตย์ครับ ไม่ใช่พธม.
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#7 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

สาธุ เข้ามาตอบให้ถึง 10 คนเถอะครับ ^_^

#8 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

*
POPULAR

:) ไม่ไปด้วย แต่เห็นด้วยกับ พธม. เรื่องเดียว...

:angry: ***ทักสิน...ออกไป!
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#9 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ไม่เคยครับ

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#10 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:02

ไม่เคยครับ...ครั้งเดียวก็ไม่เคย....

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#11 Entropy

Entropy

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:02

55 ไม่เคยครับ "ใครๆ ก็รู้"
Veritas nunquam perit

#12 MIRO

MIRO

Praise the Sun

เคยครับ และก็ไปมาทั้ง 2 สี
แล้วมันมีปัญหาอะไรหรอ :mellow:

เห็น สมาชิกเข้ามาตอบตั้งหลายเม้นต์แล้วนี่
กลับไปอ่านหัวกระทู้ใหม่....แสดงว่าเอ็งเป็นสิ่งมีชีวิตจำพวก คาดเดามั่วไปเรื่อย

Edited by MIRO, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:04.

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#13 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ไม่ไป ไม่เคยไป ไม่อยากไป และไม่คิดจะไปด้วย

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#14 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ครั้งเดียวตอนมาพารากอน...
บังเอิญนั่ง BTS ผ่านเลยลงมาดู

ผมจะติดคุกมั้ยครับ... :(

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#15 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:04

สาธุ เข้ามาตอบให้ถึง 10 คนเถอะครับ ^_^

แล้วเอ็งล่ะ เคยไปแช่ปลักกับควายแดงที่ไหนบ้าง

หรือไปสำมันนากับจานแม่ธิดาแดงอย่างเดียว
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#16 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:04

ทำเนียบรัฐบาลยังไม่เคยไปเหยียบเลย ตั้งแต่เกิดมา
ลานพระรูปเคยไปแค่สามครั้งเอาที่เท้าเหยียบโดนพื้นคือ
ตอนรับปริญญาตัวเอง แฟน และก็ของน้องชาย
นอกนั้นแค่นั่งรถผ่านเฉยๆ

Edited by phoosana, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:14.

We love fender.

#17 David_GinoLa

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:05

เกินแล้วว่ะ :P
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#18 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:05

เกิน 10 แล้วนี่ แล้วไงต่อละทีนี้ ปิดกระทู้หรา

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#19 David_GinoLa

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:06

แล้วเอ็งล่ะ เคยไปแช่ปลักกับควายแดงที่ไหนบ้าง

หรือไปสำมันนากับจานแม่ธิดาแดงอย่างเดียว

ดีกว่าบางคนชอบไป ดมขี้ทักษิณ

มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคน ท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?
แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักษิณเค้าได้ เพราะมันเหม็นกันทุกคน
แต่กลิ่นเน่าเหม็นทักษิณมันน้อยกว่ากลิ่นเหม็นของคนอื่น
:lol: :lol:

.......ขอดมขี้ทักษิณ....... ขี้นำไปขายได้ ยังมีราคา ทำเป็นเล่นไป........

Edited by David_GinoLa, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:11.

#20 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:08

คำถามนี้มันตอบยากตรงไหนวะเนี่ย

ตอบได้ในเวลา 2 วินาที

ไม่เคยครับ ขี้เกียจ :lol: :lol: :lol:
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#21 overtherainbow

overtherainbow

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:08

ไม่เคย

สนใจแต่ข้อมูล

#22 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:09

อาว..มุซาชิ คือ สิ่งมีชีวิตจำพวก นิยมดมขี้ท่านทักษิณเองหรอเนี่ย

บุคคลในตำนานปฎิกูลเว็บบอร์ด...ชอบดมขี้ทักษิณ คนนี้นี่เอง :lol:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#23 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:09

ไม่เคยไปและไม่คิดที่จะไป แต่เกลียดกลุ่มบุคคลที่ฉ้อราษฎร์บังหลวง และกลุ่มคนที่ไม่เสียภาษีหรือเลี่ยงไม่เสียภาษีแล้วมาทำให้ชนชั้นกลางที่เป็นกลุ่มคนที่เสียภาษีเพื่อเลี้ยงประเทศในสัดส่วนที่สูงเมื่อเทียบกับรายได้เดือดร้อน

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.
Quote from Black Hawk Down

#24 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ไม่เคยไป
เพื่อนเคยถามว่าทำไมไม่ไป
คำตอบถือ "แป๊ะลิ้ม" มันเลว

#25 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

แค่ตั้งทู้ปัญญาอ่อนก็แลกเงินได้แล้ว
เป็นเสื้อแดงนี่หากินง่ายจัง เว้ย! เฮ้ย!

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#26 bird

bird

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

ไม่เคยไป..

ไม่เคยแม้แต่จะคิด..

#27 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

เอาแต่ถามคนอื่น ตกลงเอ็งเคยไปแช่ปลักกับจานแม่ธิดา จานพ่อเหวงปะละ

#28 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:11

ที่เหลือว่าไงครับ ใจคอจะไม่เข้ามาอุดหนุนกันเลยเรอะ

สาธุขอให้ถึง 50 คนเถอะ -_-

#29 royalist

royalist

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:12

ไม่เคย
Royal Thai Army

#30 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:13

ที่เหลือว่าไงครับ ใจคอจะไม่เข้ามาอุดหนุนกันเลยเรอะ

ตกลงเอ็งคิดได้แค่นี้หรอ?

แล้วไม่คิดตอบคนอื่นบ้างหรือว่า

เคยไปแช่ปลักกับเหวงหรือเปล่า

#31 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:15

เพื่ออะไร ครบ50 ทำให้ควายอย่างเอ็งหายโง่รึ -_-
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#32 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:17

แม้กรูเคยไป แต่กรูก็ไม่เคยคิดเผาเมืองเว้ยเฮ้ย..

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#33 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:17

ไอ้ที่เหลืองๆ คงเป็นขี้ไอ้แม้วที่สะสมในสมอง จากการสูดดมมาระยะเวลายาวนาน ฮ่าๆๆ
We love fender.

#34 Tohchida

Tohchida

น้องเก่า

ไม่เคยไปทั้งสองสี ไม่คิดจะไปด้วย
เพราะศีรษะนี้มอบให้พระเจ้าอยู่หัว ( เครดิต พงษ์พัฒน์ )
:angry: :angry: :angry:

Edited by Tohchida, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:17.

ไอ้ .... คนสัญชาติอื่น สำคัญกว่า ชีวิตทหาร 3 จว. ใต้

#35 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

แล้วไม่คิดตอบคนอื่นบ้างหรือว่า

ถ้าถามเคยไปแช่ปลักด้วยกันหรือเปล่า

ขอตอบว่าไม่เคย

โอเค ;)

#36 Ja-Ded

Ja-Ded

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:18

คำถามยาวเกินไปครับ
:P :P :P :P

#37 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:19

ถ้าถามเคยไปแช่ปลักด้วยกันหรือเปล่า

ขอตอบว่าไม่เคย

โอเค ;)

จบปิดกระทู้ ประกาศชัยชนะ :lol:

#38 David_GinoLa

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:19

เพื่ออะไร ครบ50 ทำให้ควายอย่างเอ็งหายโง่รึ -_-

ครบ 50 ก็ได้เบิกค่าจ้างไงคร้าบบ :D

#39 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:20

ไม่เคย เพราะไม่เห็นด้วยกับการปิดสนามบิน แต่ถ้าปิดอย่างอื่นโดยให้คนอื่นเดือดร้อนน้อยที่สุดนะก็โอเค

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#40 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:21

ครบ 50 ก็ได้เบิกค่าจ้างไงคร้าบบ :D

สงสัยอยากถูกจารึกชื่อเหมือนใจดี20

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#41 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

ไม่เคยไปหรอก กลัวโดนหาว่าซุกระเบิดปิกปอง

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#42 Et tu Brute?

Et tu Brute?

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

เคยไปงานกาชาดหรือไปดูไฟจำไม่ค่อยได้
เจอ พธม ชุมนุมอยู่เลยเดินเข้าไปหาของกิน :P

It's us against the world

#43 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:31

กระทู้นี้ตั้งมาเพื่ออะไรหรือ...
คำตอบครับ ไม่เคยไปครับ แค่ต้องดู ทีวี เพราะคนที่บ้านดู อุดมการร์เค้าดีนะ (เมื่อก่อนน่ะ)
ตอนนี้มันเปลี่ยนไปแล้ว ไม่มีใครดู ไม่มีใครสนใจ ไม่โหวตโน...

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#44 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:31

ไม่เคยครับ เคยแต่ไปเสื้อหลากสี กับ หมอตุลย์
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#45 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:34

ไม่เคย ถามทำไมเหรอ แต่ตอนไล่สุจินดาน่ะ มันอิ๊บอ๋ายเลยว่ะ
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#46 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:38

ไม่เคยครับ
ไม่เคยทั้งร่วมชุมนุมกะใคร
และไม่เคยดมขี้ใครครับ เพราะมีความคิดเป็นของตัวเอง

มนุษย์เดินดินมันก็ขี้เหม็นกันทุกคน ท่านคิดว่ามีใครในโลกที่ขี้หอมไหม?
แต่สำหรับผมทนเหม็นของทักจี้เค้าได้ เพราะมันเหม็นกันทุกคน
แต่กลิ่นเน่าเหม็นทักษิณมันน้อยกว่ากลิ่นเหม็นของคนอื่น
:lol: :lol:

.......ขอดมขี้ทักษิณ....... ขี้นำไปขายได้ ยังมีราคา ทำเป็นเล่นไป........

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#47 baezae

baezae

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:42

ไม่เคย จะสีไหน ใครประท้วง ไม่ร่วมด้วยทั้งนั้น
ถ้าคุณเป็นเสื้อเหลือง ผมคุยกับคุณได้ และหัวเราะให้กันได้ถ้าคุณเป็นเสื้อแดง ผมก็คุยกับคุณได้ และหัวเราะใ้ห้กันได้แต่ถ้าคุณเป็นควายล้มเจ้าไม่ว่าจะสีไหน ผมจะด่าอย่างเดียว

#48 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:44

มีไม่กี่ครั้ง ที่คนอย่างไอ้ตัวชอบดมขี้ทำได้

ตั้งกระทู้ไม่สร้างสรรค์ วนลูปอยู่แต่กับความเชื่อตัวเอง
อ้อมค้อมคำตอบทุกวิธี เพื่อพยายามให้คนเข้ามาตอบ ตอบได้ตรงใจ
แต่ตั้งไปกี่สิบกี่ร้อยครั้ง ก็ไม่เคยได้ตรงใจ
ก็ลูปคำถามซ้ำซากไปเรื่อย จนไปต่อไม่ไหว
ก็หายหัวไปซักพัก

เหตุผลที่คนที่นี่ เค้าไม่ตอบตามใจคนชอบดมขี้
เพราะคนชอบดมขี้ ดมขี้มากเสียจนสมองเสื่อม
คำถามลูปวนของคนชอบดมขี้ จึงเป็นคำถามไร้สาระ
ไร้สาระพอๆ กับตัวตนของคนชอบดมขี้
ไร้สาระพอๆ กับชีวิตที่เกิดมาหนักแผ่นดินของคนชอบดมขี้
คนที่เกิดมา เพียงเพื่อแย่งอากาศ แย่งทรัพยากร
และพอจะขูดลิ้นให้พูดภาษาคนได้
แต่ฟังภาษาคนไม่เคยรู้เรื่อง

อาจเพราะชอบดมแต่ขี้ จนขี้ขึ้นสมอง
มันสมองจึงเนาเหม็นดังก้อนขี้

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#49 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:45

ไม่เคยว่ะครับ :mellow:
มาสนใจการเมืองก็หลังจากที่มันปิดสนามบินไปแล้ว
และมาใส่ใจการเมือง ก็ตั้งแต่ที่ควายมันเผาเมืองนั่นแหละ

สำหรับ หลากสี อยากไปอยู่ แต่ตูอยู่ ตจว. ว่ะครับ
สงสัยอะไรอีกมะ?
B)

กระทู้แนวนี้มันถามซ้ำถามซาก สงสัยว่า ความจำสั้น ก้านสมองมีปัญหา โง่เง่าเต่าถุุย หรือปัญญาอ่อนเลยจำไม่ได้กันแน่ครับ
หรือป่วยก้านหูอักเสบกันล่ะ หืมม์?

Edited by ดาร์ค สวอน, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:46.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#50 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:46

เหลืองนะไม่เคยไป แต่แดงดันเคยไปว่ะ :lol: :lol: :lol:

Edited by Solidus, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:47.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556