Jump to content

- - - - -

(สมาชิกเสรีไทยไม่กล้าเข้ามาตอบกระทู้นี้ชัวร์) คำถามง่ายๆ!?

This topic is in the process of being archived.
225 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:53

"ไม่เคย" ชัดไหม
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#152 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 19:53

คุณเคยอยากดมขี้ทักษิณหรือไม่

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#153 นายหัวโต

นายหัวโต

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:49

never. แล้วท่านล่ะ

#154 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:51

*
POPULAR

ไม่เคย ร่วมการชุมนุมกับพันธมิตร ทั้งปิดสนามบิน และ ยึดทำเนียบ

ไม่เคย ร่วมการชุมนุมกับเสื้อแดง ทั้งยึดราชประสงค์ ปิดล้อมรัฐสภา

เผาบ้านเผาเมือง ปล้นสดมภ์ ฉกฉวยสิ่งของตามห้างร้าน

บุกกระทรวงมหาดไทย ทุบรถนายก ประทุษร้ายต่อทหารรั้วของชาติ

ไม่เคย ด่าคุณลุงที่ไม่ยินยอมให้ภาษีที่ตนเสียไป เพื่อจ่ายให้เสื้อแดง

ที่เผาบ้านเผาเมืองว่า "ไอ้แก่ หวงภาษี"

ไม่เคย เงียบหายเมื่อมีผู้มาตอบหรือแลกเปลี่ยนความรู้กับผมในเรื่องต่างๆ

ไม่เคย เปลี่ยนล๊อกอินหนี หายไปไหน หรือ มีมากกว่า 1 ล๊อกอิน

ไม่เคย ที่จะหยุดแลกเปลี่ยนความรู้ หรือ ให้ความรู้

พวกโง่ๆที่หลงคิดว่า ทักษิณดีกว่า หรือ เปรียบเทียบง่ายๆ

พวกโง่ที่คิดว่า "ทักษิโณมิคส์" ดีกว่า "เศรษฐกิจพอเพียง"

ไม่เคย หยุดต่อต้านทักษิณ เสื้อแดง นิติราษฎร์ แม้เพียงลมหายใจ

เฮือกสุดท้ายก็ยังต่อต้านทักษิณ และ พวกพ้อง

ไม่เคย เห็นดีเห็นงามกับพันธมิตรสักเรื่อง ยกเว้น.....

เคย เห็นดีเห็นงามกับพันธมิตรที่ไล่ทักษิณ และ พวกพ้อง

เคย แลกเปลี่ยนความรู้แต่กิ้งก่าสีแดงทนไม่ไหว เลยหนีไป

เคย ดูข่าวเสื้อแดงเผาบ้านเผาเมืองได้แต่ถอดถอนใจ

เคย บริจาคเงินให้ทหารของชาติที่นอนที่โรงพยาบาล ราชวิถี

เพราะท่านเหล่านี้คือผู้เสียสละที่แท้จริงและบาดเจ็บจากการ

ประทุษร้ายของเสื้อแดง

เคย บริจาคภาษีให้ประชาธิปัตย์ 001

เคย เข้ามาอ่านเสรีไทยบ่อยๆ และ ยอมมาสมัครเป็นสมาชิกในบ้าน

หลังนี้ เพราะ "ไม่ชอบทักษิณ"
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#155 นายหัวโต

นายหัวโต

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:54

ถ้าพวกนี้ตอบว่าเคยมันก็แปลกละครับ พวก สรท ที่อยู่แถวๆกรุงเทพมันเคยไปทั้งนั้นละครับ ยึดสนามบิน ยึดทำเนียบ
ถ้าค้นกระทู้เก่าก็จะเห็นมันชักชวนกันไปโดยใช้ สรท เป็นสื่อกลาง ยกตัวอย่าง แก่ๆอย่างลุงผุถุชนก็ยักแยยักยันถ่อสังขารไปร่วมกับเขา อ้ายดีเจเดี่ยวอีกคนมันยังชวนผมไปดูอยู่เลย แถมบอกว่ารับประกันความปลอดภัย ผมก็ไม่เชื่อเกิดมันเมาใบกระท่อมขึ้นมา บอกไม่รู้จักอะตอมข้าก็อยู่ในดงตืนใครมันจะรับผิดชอบ หึหึ

kru ไม่แปลก เพราะkru ไม่เคยไป
kru อยู่แถวกรุงเทพ ไม่เคยยึดทำเนียบ ไม่เคยยึดสนามบิน
kru ไม่ได้สนตะพายใครจูงจมูกไม่ได้
แล้วมรึงล่ะ

Edited by นายหัวโต, 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:33.

#156 jaiyen

jaiyen

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:34

คนตอบน่าจะตั้งแบบสอบถามได้นะเนี่ยยยย

ผม กทม สะพานใหม่ ไม่เคยไปซักที่เลยคร้าบบ
"ประเทศไทยของเราสำคัญที่สุด" ไม่จำเป็นต้องลบสีตรงข้ามให้หายไป เพราะกระดาษอาจจะขาด เราต้องไปด้วยกัน แค่ทำให้สีทุกสีละลายได้เนื้อเดียวกันแล้วไปด้วยกันได้ก็okน้ำกับน้ำมัน ยังรวมกันได้เมื่อมี อีมัลซิฟายเออร์ ฉะนั้น"เราคนไทยอย่ายอมแพ้"

#157 นายหัวโต

นายหัวโต

น้องเก่า

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:36

ไม่เคย ร่วมการชุมนุมกับพันธมิตร ทั้งปิดสนามบิน และ ยึดทำเนียบ

ไม่เคย ร่วมการชุมนุมกับเสื้อแดง ทั้งยึดราชประสงค์ ปิดล้อมรัฐสภา

เผาบ้านเผาเมือง ปล้นสดมภ์ ฉกฉวยสิ่งของตามห้างร้าน

บุกกระทรวงมหาดไทย ทุบรถนายก ประทุษร้ายต่อทหารรั้วของชาติ

ไม่เคย ด่าคุณลุงที่ไม่ยินยอมให้ภาษีที่ตนเสียไป เพื่อจ่ายให้เสื้อแดง

ที่เผาบ้านเผาเมืองว่า "ไอ้แก่ หวงภาษี"

ไม่เคย เงียบหายเมื่อมีผู้มาตอบหรือแลกเปลี่ยนความรู้กับผมในเรื่องต่างๆ

ไม่เคย เปลี่ยนล๊อกอินหนี หายไปไหน หรือ มีมากกว่า 1 ล๊อกอิน

ไม่เคย ที่จะหยุดแลกเปลี่ยนความรู้ หรือ ให้ความรู้

พวกโง่ๆที่หลงคิดว่า ทักษิณดีกว่า หรือ เปรียบเทียบง่ายๆ

พวกโง่ที่คิดว่า "ทักษิโณมิคส์" ดีกว่า "เศรษฐกิจพอเพียง"

ไม่เคย หยุดต่อต้านทักษิณ เสื้อแดง นิติราษฎร์ แม้เพียงลมหายใจ

เฮือกสุดท้ายก็ยังต่อต้านทักษิณ และ พวกพ้อง

ไม่เคย เห็นดีเห็นงามกับพันธมิตรสักเรื่อง ยกเว้น.....

เคย เห็นดีเห็นงามกับพันธมิตรที่ไล่ทักษิณ และ พวกพ้อง

เคย แลกเปลี่ยนความรู้แต่กิ้งก่าสีแดงทนไม่ไหว เลยหนีไป

เคย ดูข่าวเสื้อแดงเผาบ้านเผาเมืองได้แต่ถอดถอนใจ

เคย บริจาคเงินให้ทหารของชาติที่นอนที่โรงพยาบาล ราชวิถี

เพราะท่านเหล่านี้คือผู้เสียสละที่แท้จริงและบาดเจ็บจากการ

ประทุษร้ายของเสื้อแดง

เคย บริจาคภาษีให้ประชาธิปัตย์ 001

เคย เข้ามาอ่านเสรีไทยบ่อยๆ และ ยอมมาสมัครเป็นสมาชิกในบ้าน

หลังนี้ เพราะ "ไม่ชอบทักษิณ"

like

#158 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:06

ถ้าพวกนี้ตอบว่าเคยมันก็แปลกละครับ พวก สรท ที่อยู่แถวๆกรุงเทพมันเคยไปทั้งนั้นละครับ ยึดสนามบิน ยึดทำเนียบ
ถ้าค้นกระทู้เก่าก็จะเห็นมันชักชวนกันไปโดยใช้ สรท เป็นสื่อกลาง ยกตัวอย่าง แก่ๆอย่างลุงผุถุชนก็ยักแยยักยันถ่อสังขารไปร่วมกับเขา อ้ายดีเจเดี่ยวอีกคนมันยังชวนผมไปดูอยู่เลย แถมบอกว่ารับประกันความปลอดภัย ผมก็ไม่เชื่อเกิดมันเมาใบกระท่อมขึ้นมา บอกไม่รู้จักอะตอมข้าก็อยู่ในดงตืนใครมันจะรับผิดชอบ หึหึ

อะต๊องมัน 100,000 รู้ว่ะ รู้ไปหมดทุกเรื่อง ยกเว้น เรื่องจริง และ เรื่องดีๆ

#159 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:12

เคยไปทำเนียบ เคยไปพระบรมรูปทรงม้า เคยไปมัฆวาน เคยไปราชดำเนิน เคยไปอนุสาวรีย์ชัย เคยไปราชประสงค์

แต่ไม่ได้ไปชุมนุมนะ...

ไปทำงาน

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#160 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:23

กระทู้ควายๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#161 ปูหน้าเหียก

ปูหน้าเหียก

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:28

ไม่เคย แต่ตอนนี้ถ้ามีใครคิดจะไล่อิโง่กับขี้ข้าไอ้เหลี่ยม ก็ว่าจะไปร่วมด้วยแล้วล่ะ
ประเทศชาติน่ากลัวขึ้นทุกที เราจะยอมให้ฝูงควายโง่นำพาพวกเราไปง่าย ๆ อย่างนี้หรือ

#162 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

ตกลงเมื่อไหร่จะเฉลยที่ดักๆไว้ซะที่

หรือแค่อยากดังเหมือน jaidee20

ขอบอกว่านายยังห่างชั้นกับ แดงใจดี20อีกเยอะ :lol:
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#163 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

สาธุ เข้ามาตอบให้ถึง 10 คนเถอะครับ ^_^

ที่เหลือว่าไงครับ ใจคอจะไม่เข้ามาอุดหนุนกันเลยเรอะ

สาธุขอให้ถึง 50 คนเถอะ -_-

ถุยยยย ไอ้กะล่อน :( พลิกลิ้นเก่งเหมือนพ่องเลยน๊าาา

ป.ล เปลี่ยนชื่อใหม่เถอะครับ อย่าเอาชื่อ มุซาิชิ มาใช้เลยท่านเป็นวีรบุรุษเป็นนักรบ ช่วยเปลี่ยนชื่อเป็นตะกวด ลิ้นสองแฉกหรืออะไรก็ได้นะ

Edited by 2012, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:05.

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#164 t045

t045

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:29

เคยไปสวนลุมสมัยจัดรายการเมืองไทยรายสัปดา

#165 เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

เบื่อดราม่าอันหาสาระมิได้

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:32

ไม่เคย และกำลังงงว่าทำไมถึงจั่วหัวกระทู้ว่าสมาชิกเสรีไทยต้องไม่กล้าเข้ามาตอบ

คิดว่าจะเลิกตอบกระทู้ล่อเป้าและไร้สาระของบางคนแล้วค่ะ จะได้ตกๆไป

#166 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:57

ตอบแล้วยังไง
เดี๋ยวมันก็หาว่าสมาชิกในเว็บบอร์ดนี้เป็นพวกขี้เหลืองเหมือนเดิม

Edited by phoosana, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:59.

We love fender.

#167 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:43

ตอบแล้วยังไง
เดี๋ยวมันก็หาว่าสมาชิกในเว็บบอร์ดนี้เป็นพวกขี้เหลืองเหมือนเดิม

ปฏิเสธไม่ได้ว่า มีสมาชิกเสรีไทยบางคน เคยไปร่วมชุมนุมกับพวกขี้เหลือง
ถึงแม้ว่าคนเสรีไทยส่วนใหญ่จะไม่เคยไป แต่ปลาเน่าตัวเดียวย่อมเหม็นทั้งข้อง
คนอื่นๆ ที่ไม่เคยไป ก็ต้องร่วมรับผิดชอบด้วยกัน

นายเวรขอประกาศชัยชนะและปิดกระทู้เลยแล้วกัน ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#168 annykun

annykun

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:55

ไม่เคยไป ไม่เคยคิดว่าเป็นพวกเดียวกับแป๊ะลิ้มเลยซักนิด เกลียดมัน เพราะช่วงก่อนรัฐประหารผมเชียร์ทักษิณ
หลังรัฐประหารเป็นกลาง แต่ก็ยังแอบอาลัยอาวรท่านเหลี่ยมอยู่ แต่ตอนนี้ผมอยากให้มันไปตายซะ :angry:

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

#169 chanbaan

chanbaan

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:09

ไปส่วนตัวครั้งหนึ่งครับ แต่แม่งโคตรครอบงำ แถมแปลกเหมือนแนวเดียวกับนปชเลย มีคนที่วิ่งลอกนปช พันธมิตรด้วย น่ากลัว แต่มันก็แค่ครั้งเดียวที่ไป ไปพูดพร่ำบนเวที พอจะกระตุ๊กอารมณ์ตัวเองให้รู้ตัวว่า พธม นี่มันคอมมิวนิสต์แห่งประเทศไทยพวกเดียวกับ นปช นี่นา
----------
ไปเรื่องงานครั้งหนึ่ง ยังเก็บรูปเอาไว้เลย ไปสังเกตการณ์ สรุปแม่งเอ๋ยใช่เลยครับ เสื้อดำหลายคนวิ่งลอกไปนปชด้วย
อุดมการณ์ไม่ใช่คลิก แต่ต้องคิด คิดไปเรื่อยเลยวุ่ยพุทธเจ้านำทาง ธรรมประคองใจ จิตใจวุ่นวาย ผิดพลาดพลั่งเผลอ มันเป็นสัจจะธรรมของคนที่ยังคน(เราเอง)"เกลียดปฏิวัติไทยคม ชื่นชมปฏิวัติสีขาว เกลียดนักการเมืองขี้ฉอ ชื่นชอบนักการเมืองยึดมั่นอุดมการณ์"

#170 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:12

อยู่บ้าน ไม่เคยไป ไม่เคยสนับสนุนอะไร จานอะไรก็ไม่เคยมี แต่เห็นด้วย ^_^
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#171 มุซาชิ

มุซาชิ

น้องเก่า

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

ขอให้ทุกท่านโปรดอย่ารอคอย แต่จงติดตามคอมเมนต์ต่อไปของผม ด้วยความระทึกในดวงหทัยพลัน !

.....ยอดเข้าเป้า อิอิ ^_^

#172 แมวน้อยสีน้ำเงิน

แมวน้อยสีน้ำเงิน

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:23

ขอให้ทุกท่านโปรดอย่ารอคอย แต่จงติดตามคอมเมนต์ต่อไปของผม ด้วยความระทึกในดวงหทัยพลัน !

ดีจัยด้วยครับ ยอดเข้าเป้าแล้ว...

เอาไปเบิกตังค์ แล้วอย่าลืมมาแบ่ง ๆ กันใช้บ้างเน้อ...

"เสียงข้างมากเพียงหนึ่งวัน ใช้อ้างความชอบธรรม 4 ปี"

#173 1sTzKiLLzCcN

1sTzKiLLzCcN

น้องเก่า

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:25

ตอนแรกก็อยากไปหา แป๊ะ นะ แต่คิดๆ ดู ไม่ดีฟ่า 555555

#174 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

ไม่เคยไปชุมนุม เคยแต่ไปนั่งกินข้าวแถวๆคอกวัวตอนที่แดงมันชุมนุม

เห็นแดง(บางคน)ชอบทำตัวไปขอทานกร่างๆ

เมาเหล้าแล้วเดินมาตักน้ำแข็งของร้านอาหารเค้าไปฟรีๆ

หลังจากนั้นจึงคิดว่าเป็นที่ชุมนุมของ

"ขอทานการเมือง"

#175 wewe

wewe

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:36

193 วันนะเหรอ

ไป ไม่เห็นต้องอาย ไม่เห็นตอบยากเลย

แวะทุกวัน ไปไล่ทักสิน มีรัยมั๊ย

Edited by wewe, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:43.

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#176 sendou tiger

sendou tiger

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:56

รอมาตลอด ก็ไม่เห็นมีอะไรนี่ครับ

ป.ล. ATOM พวกคุณเค้าตอบแทนแล้วนี่ครับ ว่า คนในนี้เคยไปหมด ทั้งๆที่หลายคนเค้าก็ตอบว่าไม่เคย ผมก็ไม่เคย ไม่จำเป็นต้องถามแล้วก็ได้มั้ง หรือ ไม่งั้น คุณก็คงต้องบอกให้คุณ ATOM กรุณาอย่า จุ้นจ้าน ตอบแทนคนอื่น นะครับ

Edited by sendou tiger, 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:56.

#177 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:58

ยังไงเอ็งก็ไม่ดังเท่า jaidee20 เขาหรอก รายนั้นยอดคนดูเป็นแสน

อย่างเอ็งนายเวรน่ะกระจอก :D
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#178 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:00

นายเวร ก็มีอยู่ไม่กี่มุข
ตั้งกระทู้แล้วไปไม่ไหว ก็บอกว่า ล้อเล่น เป็นเทคนิคการตั้งกระทู้ หลอกให้มาตอบ ฯลฯ
คนเขารู้ทันหมดแล้ว
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

#179 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

ไม่เคยครับ
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#180 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:19

ตั้งกระทู้แล้วไปไม่ไหว ก็บอกว่า ล้อเล่น เป็นเทคนิคการตั้งกระทู้ หลอกให้มาตอบ ฯลฯ

รู้เขาหลอก แต่ก็ยังมาตอบกันอีกนะ :P

#181 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 14:34

รู้เขาหลอก แต่ก็ยังมาตอบกันอีกนะ :P

ช่วยเหลือสัตว์ ก็ถือว่าได้บุญเหมือนกัน -_-

#182 Gop

Gop

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 17:52

คนมันมีสติปัญญาแค่ไหน มันก็ทำได้แค่นั้นแหละครับ ผมไม่แปลกใจเลย

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#183 ตะกวด กากๆ

ตะกวด กากๆ

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:43

ที่ผ่านมาคุณเคยเข้าร่วมชุมนุมกับกลุ่มพันธมิตรเสื้อเหลืองหรือไม่??? :blink:

ต้องถามเค้าว่า พรรค ปชป เคยร่วมผลประโยชน์ ทางการเมืองการปรกครอง กับกลุ่มพันธมิตร หรือป่าว

#184 vitocorleone

vitocorleone

น้องเก่า

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

ไม่เคยไปทั้งสองสีครับ ไปแต่ฟังปราศรัยพรรค ปชป หรือพรรคแมลงสาบที่พวกคุณชอบเรียก
จะลดกองทุนน้ำมัน ให้น้ำมันลดลง 7.50 บาท ค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ถุยยยยยส์

#185 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:12

เคยไป...เพราะต้องการไล่ ไอ้ตัวhere ออกไป...ส่วนบนเวทีพูดอะไร ก็ฟังหูไว้หู ไม่งมงายไปกับแกนนำ...
ผมเป็นคนหาข้อมูลหลายด้าน...ไม่โง่งมงายเหมือนพวกควายแดงๆว่ะ โดนสนตะพายไปไหนไม่เป็น 555+

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#186 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 21:42

ที่ผ่านมาคุณเคยเข้าร่วมชุมนุมกับกลุ่มพันธมิตรเสื้อเหลืองหรือไม่??? :blink:

ต้องถามเค้าว่า พรรค ปชป เคยร่วมผลประโยชน์ ทางการเมืองการปรกครอง กับกลุ่มพันธมิตร หรือป่าว

ภาษาไทยเอาให้มันชัดๆหน่อย "การปกครอง" ไม่ใช่ "การปรกครอง"

สมควรแล้วที่เขาด่าว่าคนเสื้อแดงไม่มีความรู้
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#187 ตะกวด กากๆ

ตะกวด กากๆ

ขาประจำ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 22:12

ภาษาไทยเอาให้มันชัดๆหน่อย "การปกครอง" ไม่ใช่ "การปรกครอง"

สมควรแล้วที่เขาด่าว่าคนเสื้อแดงไม่มีความรู้

ก็ดี นิครับ เสื้ออะไรก็เอามาเหอะครับของแบบมีแบนร์หน่อยสีอะไรก็เอาแจกได้ครับ

#188 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 00:47

คำถามควายๆ ก็เลยตอบแบบควายๆ ว่า

ไม่เคยไปสักที่เดียวเว้ยเฮ้ย

#189 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:52

ก็ดี นิครับ เสื้ออะไรก็เอามาเหอะครับของแบบมีแบนร์หน่อยสีอะไรก็เอาแจกได้ครับ

ภาษาฟายอะไรวะ ไม่เคยได้ยิน

ตอนนี้เกิน 100 แล้ว เป็นไง
ฟายแดงแถไปเรื่องอื่นแล้ว

#190 wichaikew

wichaikew

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 09:57

เคยไป...เพราะต้องการไล่ ไอ้ตัวhere ออกไป...ส่วนบนเวทีพูดอะไร ก็ฟังหูไว้หู ไม่งมงายไปกับแกนนำ...
ผมเป็นคนหาข้อมูลหลายด้าน...ไม่โง่งมงายเหมือนพวกควายแดงๆว่ะ โดนสนตะพายไปไหนไม่เป็น 555+

เคย และคิดเหมือนกัน

#191 ตะกวด กากๆ

ตะกวด กากๆ

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 10:15

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆไร้สาระนะครับ เกินร้อย ทำอะไรที่มันมีประโยชน์มากกว่านี้หน่อนจิครับ
สร้างฝันในอากาศแล้วก็เอามาพูดให้เป็นเรื่องจริงทำมา 60 ปีแล้ว ไม่มีมุกอื่นบ่างหรอ

#192 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:48

ร่วมลงชื่อ ไม่เคย ด้วยคนครับ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#193 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:49

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆไร้สาระนะครับ เกินร้อย ทำอะไรที่มันมีประโยชน์มากกว่านี้หน่อนจิครับ
สร้างฝันในอากาศแล้วก็เอามาพูดให้เป็นเรื่องจริงทำมา 60 ปีแล้ว ไม่มีมุกอื่นบ่างหรอ

เอาแบบ ทักษิณคิด เพื่อไทยทำ ดีมั้ยครับ

#194 ตะกวด กากๆ

ตะกวด กากๆ

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 12:40

เอาแบบ ทักษิณคิด เพื่อไทยทำ ดีมั้ยครับ

คิดอะไรที่เป็นแนวคืดตัวเองไม่เป็นหรอครับเอาที่มันดีและก็แหวกแนวกว่านี้อีกหน่อยจะดีไหมครับ ทุกวันนี้ก็ทำเรียนแบบเค้าทุกอย่าง
มันเดินตามเค้าไม่ทันนะครับ ไม่งั้นก้ได้บริหารประเทศไปแล้วนิครับถ้าทำได้แบบปากพูดจริง

#195 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:42

คิดอะไรที่เป็นแนวคืดตัวเองไม่เป็นหรอครับเอาที่มันดีและก็แหวกแนวกว่านี้อีกหน่อยจะดีไหมครับ ทุกวันนี้ก็ทำเรียนแบบเค้าทุกอย่าง
มันเดินตามเค้าไม่ทันนะครับ ไม่งั้นก้ได้บริหารประเทศไปแล้วนิครับถ้าทำได้แบบปากพูดจริง

แหม ก็ว่าอย่างนั้นล่ะครับ
ทักษิณคิด 300 แต่เพื่อไทยยังทำไม่ได้

ทักษิณคิด 15,000 แต่เพื่อไทยยังทำไม่ได้

ถ้าเพื่อไทยทำเองคิดเอง คงสำเร็จไปแล้ว นี่มัวแต่ลอกแนวคิดทักษิณ

หรือจะบอกว่า เพื่อไทยคือนอมินีของทักษิณ แล้วสบายใจขึ้นก็แล้วแต่ล่ะครับ

#196 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:52

ท้าคนอื่นเขาลงชื่อแล้วเป็นไง

ฟายแดงก็อย่างนี้ล่ะ
โง่เง่าอวดี แต่ไม่มีดีให้อวด

#197 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:55

นึกว่าอะไร......
ถ้าผมบอกว่าไม่เคย....
คนที่ไม่ใช่ไพร่เสื้อแดงจะหาว่าผมโกหกเหมือนไพร่เสื้อแดง บัตรเติมเงิน.....!

พิมพ์สามบรรทัดอย่างนี้
บัตรเติมเงิน'มุซาชิ'อ่านแล้วเข้าใจไหม..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#198 ตะกวด กากๆ

ตะกวด กากๆ

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 13:58

แหม ก็ว่าอย่างนั้นล่ะครับ
ทักษิณคิด 300 แต่เพื่อไทยยังทำไม่ได้

ทักษิณคิด 15,000 แต่เพื่อไทยยังทำไม่ได้

ถ้าเพื่อไทยทำเองคิดเอง คงสำเร็จไปแล้ว นี่มัวแต่ลอกแนวคิดทักษิณ

หรือจะบอกว่า เพื่อไทยคือนอมินีของทักษิณ แล้วสบายใจขึ้นก็แล้วแต่ล่ะครับ

ก็ใจเย็นๆสิครับ รอ ก่อน รอ ไม่ไหวก็ทำเนียบ ครับ ไปยืนรอก่อนได้เลยครับ

#199 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 16:48

ถ้าเป็นคนไทย ก็ช่วยยืนยันตัวตน โดยการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องหน่อยครับ
เพราะเราคงไม่ต้อนรับคนต่างชาติให้มาวิจารณ์การเมืองไทย

#200 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 16:52

ไอ้เวร ตกลงเขาเบิกเงินกันด้วยจำนวนคนดู และจำนวนคนคอเม้นต์หรอ :D