Jump to content

- - - - -

คุณ juemmy มาให้เหตุผล แสดง กึ๋น ภูมิปัญญาที่น่าจะมีให้ดูด้วย ที่กล่าวหาไว้

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
166 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:26

จัดไปอย่าให้เสีย ^_^

มันจะอ่านออกเหรอ :D

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#52 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:27

ทูปัก อามารู อาจจะไม่อยากกินขี้แล้วก็ได้ ^^^

#53 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:29

นายที่มีรู เป็นนายเวรมั๊ย ไม่รู้ฮะ
แต่ผมเรียกเขาว่า "ไอ้เวร" ตลอด

#54 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:30

เวร มันมีขี้ทักษิณ ติดจมูก
เปลี่ยนกี่ล๊อกอิน กลิ่นเหม็นๆของขี้ติดจมูก

มันก็โชยออกมา :wacko:

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#55 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:30

เวรเอ๊ย!เหนื่อยมั้ย..
คิดว่าสมาชิกในบอร์ดนี้ไมรู้เหรอว่าเป็นเวร
ถึงจะพยายามบิดอย่างไรคนที่พอจะมีปัญญาอยู่บ้าง
ก็สามารถบอกได้ว่า มีแต่รู คือเวรอวตารมา
ลูกผู้ชาย กล้าทำกล้ารับ
หรือถ้าจะไม่รับ ก็ให้เป็นวิจารณญาณของมอดที่จะตัดสิน

ลูกผู้ชาย กล้าบอกหรือปล่าวว่า ที่ไปกล่าวหาเค้าเนี่ย...

ไม่มีหลักฐาณ ... ความเชื่อล้วนๆๆ

กร๊ากกกกก แล้วนายเห็นไตมีหลักฐานอะไรไปกล่าวหาเขาว่าเป็นชายล่ะ
อย่าบอกนะว่าความเชื่อล้วนๆ

นี่ละนะผลของการอ่านไม่เคยเกิน 1 บรรทัด
แม้แต่เรื่องแค่นี้ก็ไม่สามารถวิเคราห์ะได้เหอะๆ
ยังจะกล้าไปคอมเมั้นท์เรื่องระดับประเทศ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#56 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:42

เกียวข้องกันเป็นโครงข่ายไยแมงมุม

แต่จากรูป จะมาในแนวทางเดียวกันทั้งนั้นเลยไอดีต่างๆนั้นนะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#57 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:44

จับได้คา เลย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#58 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:45

แต่ล่ะชื่อมันเอาอะไรคิดวะ
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#59 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:53

Re: เดิมพัน log in ระหว่าง eAT VS นายเวร ว่าด้วยเรื่องใครกู้ IMF

./styles/maxthon/imageset/icon_post_target.gifby นายเวร » Thu Jun 16, 2011 2:04 pm
การที่จะทำ ยุทธหัตถีออนไลน์ ถกเถียง โต้แย้งกัน ตัวต่อตัว
มันจะต้องย้อนกลับไป ค้นหาและนำเอาความคิดเห็น
ของแต่ละฝ่ายที่เคยโพสต์ทิ้งไว้ ต่างฝ่าย ต่างมองแล้วเห็นว่า

ตรรกะวิบัติ บิดเบี้ยว
viewtopic.php?f=2&t=35861&p=661003#p661003

เหตุผลของเราน่าจะดีกว่า
viewtopic.php?f=2&t=35219&start=30

เนื้อหาบิดเบือน หมายจะใส่ร้าย
http://www.udon108.c...p?topic=72458.0
http://www.udon108.c...p?topic=72572.0

แนวความคิดไม่ถูกหลัก ทักษะการคิดไม่ถูกวิธี ฯลฯ หรือมีเรื่องอื่นๆก็ว่าไป
http://www.udon108.c... ... ;topicseen

แนะนำไปหาอ่าน วิภาษวิธี(dialectic)

เคยเห็นไอ้หมอนี่ พูดถึงวิภาษวิธี แต่ไม่รู้มันคือะไร งง :wacko:

วิธีการเขียนครับที่ เหมือน และ/หรือคล้ายคลึงมากทีเดียว

หากไม่ใช่ ตะนิ่นตาญี ก็ต้องขอประทานโทษด้วยครับ...แต่ลองไปดูกระทู้ของ คุณ ดราม่า ที่ ชายคาพักใจ สิครับ

สมมุติว่าไม่ใช่ นายเวร เจ้าของกระทู้ คุณ ทูปัก อามารู ก็ต้อง fan club ของ นายเวร แน่แน่เลย

เพราะเห็นตามกระทู้ของ นายเวร ได้อย่างเหนียวแน่นมากทีเดียว ถึงขนาดไปค้นคว้ากระทู้เก่าเก่ามาอ้างอิงถึง.... :)

ตะนิ่นตาญี

วันจันทร์ที่ ๒ เมษายน พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๗.๕๓ นาฬิกา
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#60 ขุนพลชิน

ขุนพลชิน

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:53

เข้ามารอชมละกาน

#61 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:57

อยากถ

จับได้คา เลย

เรื่องนี้ต้องถาม Hentai ว่า ทูปักควรทำอย่างไร.... เห็นออกตัวล้อฟรี ว่า ลูกผู้ชาย กล้าทำต้องกล้ารับ!

แต่ เอ๊ะ ทูปัก กับ นายเวร นี่ผู้ชายหรือ ผู้หญิง เพราะ ถึงใช้คำนำหน้า และ คำลงท้ายแสดงตัวว่าเป็นชาย ตัวจริงอาจไม่ใช่ชายก็ได้นิ :D

#62 MIRO

MIRO

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 17:57

เข้ามารอชมละกาน

ผมรอท่าน hentai มาแสดง วิสัยทัศน์ต่อครับ
สนุกดี :)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#63 Gop

Gop

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:00

เอางี้ ผมมีคำถามง่ายๆ คุณ ทูปัก อามารู ช่วยตอบหน่อย

นายเวรมันบอกว่า การให้ร้ายในหลวงของชูพงษ์ ถี่ถ้วนนั้นเป็นการวิพากษ์วิจารณ์เหมือน ส.ศิวรักษ์

คุณ ทูปัก อามารู คิดว่าคนแบบนี้เป็นคน*** + ใจหมามั้ยครับ

usarain# ตอบอีกทีซิครับ
ด่าทอไม่พอใจในหลวง เป็นเสรีภาพ หรือเป็นความชั่ว
ถ้าคุณนายเวรไม่ตอบ แปลว่าเป็นแดงล้มเจ้า

นายเวร # ผมไม่ตอบ เดี๋ยวนี้ไม่แคร์ใครมันจะเรียกอะไร ไม่สนใจเว้ย

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#64 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:01

คุณริดกุนเอามายืนยันแล้ว
มีแต่รู หรือ นายเวร จะว่าอย่างไร
ถ้าไม่ยอมรับอีก
ก็คงยิ่งกว่าอย่างหนาแล้ว
ทีนี้รู้ตัวเองแล้วใช่มั้ย
ว่าใครกันแน่ที่ดีแต่เห่า

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#65 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:06

มีแต่รู หรือ นายเวร จะว่าอย่างไร

อ้าวววว!! ที่โวยม่ะตะ้กี้ล่ะ มี่ข่มขู่ด้วย หายหลบไปไหนแล้วววว???

#66 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:09

this, that + Singular
these, those + plural

only 2 lines, U should understand.

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#67 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:11

อ้าวววว!! ที่โวยม่ะตะ้กี้ล่ะ มี่ข่มขู่ด้วย หายหลบไปไหนแล้วววว???

นี่ถ้าหายไปเฉยๆ ทูปัก ปักรู นี่ตลกคาเฟ่หรือไม่ก็สภาโจ๊กเลยนะเนี่ย โห.... ขึ้นต้นโวซะ! ลงท้ายโกยแน่บซะ! :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#68 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:25

ดูไม่ยากหรอกว่าเป็นไอ้เวร

มีแดงไม่กี่ตัวหรอกที่ชอบพิมพ์สำบัดสำนวน ยียวนกวนประสาท

#69 Master Chief

Master Chief

น้องเก่า

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:40

เป็นหนึ่งในกระทู้ที่สะใจที่สุด น่าจะทำมานานแล้วครับริดคุน

ที่เห็นพวกคอมหลงยุคมาเรียกร้องประชาธิปไตยได้ที่ไทยเพราะตามตำราที่ผมเรียนมาสอนว่า
ทั้ง คอมมิวนิส และ ประชาธิปไตย ก็มีเป้าหมายเดียวกันคือ ล้ม Feudalism เลยสงวนจุดต่างมาได้

#70 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 18:50

ดูจากรูปนี่เวรทำไมขยันสมัครจังฟะ โรคจิตปะเนี่ยสมแล้วที่เสื้อแดงในพันดริปเขาว่าเอาได้ พวกหลายล๊อคอิน

#71 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:11

ใจดี ดีใจ จัง

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#72 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:30

ลาก มา ตาก แดด กัน แล้ว เหรอ ครับ

ดูท่าจะมาไม่ทัน

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#73 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:33

ไม่เป็นไรหรอกครับ ในเมื่อคุณ ปักทูรูปู ไม่ยอมรับ เราก็เชื่อเค้าหน่อย
ความต่างก้พอมี อย่างคุณ ปักทูรูปู ยังต่อปากต่อคำได้มาถึงหน้า 2
ถ้าเป้นไอ้เวร โดยแซวเรื่องชอบกินขี้ทักษิณเข้าหน่อยก็หัวหดไปแล้ว
ตอนนี้ คิดว่า มันคงโดนแบนอยู่ล่ะครับ

พูดก็พูดเหอะ
ไอ้ตัวดมขี้นี่ ดูๆ มันก็ฮาดีนะครับ
ดูโง่ๆ ชอบพูดอะไรโง่ๆ ให้เค้าด่า เค้าว่าเอาได้ตลอด
อย่างว่าแหละครับ ถ้ามันไม่โง่ มันก็คงไม่ละเมอจะดมขี้กินขี้ไอ้แม้วหรอกเนอะ
คุณปักทูรูปู คงไม่เสียสติได้ขนาดนั้นหรอนะครับ ผมว่า

ปล่อยไอ้เวรให้เป็นตัวตลกประจำบอร์ดไว้คนเดียวก็พอแล้วล่ะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#74 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:46

เห็นปะ คนในนี้หลายคน ไม่ต้องไปเซ็ค "ไอพงไอพี" หรอก
ก็รู้ว่าใคร เกิดมาเป็นใคร

#75 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:52

คนกวาดขยะ

ตำแหน่ง ภารโรง ครับ

• Moderators
ตอบ 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 20:35

Posted ImageYasuhiro, on 1 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2555 - 15:43, said:

สัญลักษณ์ "ตัวซาบซึ้ง" ของสมาชิกที่ชื่อ"เกิดมากวน" นี่ เข้าข่ายจาบจ้วงไหมครัย ส่วนตัวผมไม่เชื่อว่าสมาชิกคนดังกล่าวไม่รู้ว่าความหมายที่แท้จริงของ"ตัว ซาบซึ้ง" คืออะไรแน่ๆ

ส่วนตัวผมเห็นแล้วไม่ค่อยสบายใจครับ

ถือว่าเจตนาเหน็บสถาบันฯ แบนถาวรแล้ว
รายนี้เคยถูกแบนเพราะเหตุนี้มาแล้วในชื่ออื่น
หลายครั้งแล้วที่"นายเวร"ละเมิด พอกันที

หากพบเห็นว่าเข้ามาใหม่ในชื่ออื่นอีกปขอสมาชิกช่วยรายงานผู้ดูแลด้วยครับ ผมจะแบนทันที

เรียน มอด คนกวาดขยะ
ทูปัก มีแต่รู อวตารมาจากนายเวร มูซาชิ
ซึ่งมีพฤติกรรม ลบหลู่ จาบจ้วงสถาบัน
ขอให้มอด แบนด้วยค่ะ :angry:

http://webboard.seri...1/page__st__150

คุณ juemmy มาให้เหตุผล แสดง กึ๋น ภูมิปัญญาที่น่าจะมีให้ดูด้วย ที่กล่าวหาไว้

คุณมีอะไรพิสูจน์ หรือ หลักฐานอะไร ผมเป็น นายเวร

ทำไม มาเห่า อย่างนี้ ให้คนโดนแบน

จะตามถามไปทุกกระทู้ ถ้าไม้โผล่หัวมาตอบ

ผมชอบประโยคนี้เขามาก

จะตามถามไปทุกกระทู้ ถ้าไม้โผล่หัวมาตอบ

แล้วตอนนี้เจ้าของกระทู้ไปไหนแล้ว หรือไปยื่นซองที่กระทู้อื่นอยู่

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#76 แตงดุ๊ด

แตงดุ๊ด

แsดอย่างสงบตบเมื่อจำเป็นสะตออย่างเยือกเย็นเพราะน้องเป็นไฮโซ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 19:58

แล้วนี่จะตั้งศพเวรที่ศาลาไหนละคะ ช่วยบอกด่วน

จะไปเล่นป้อกเด้งนะคะ

ต่อต้านนังเพศแม่เสื้อแดงมือเปื้อนเลือดแถมเปื้อนน้ำกาม

#77 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:07

ไอ้เวร ก็หนีหาย ส่วน hentai ก็เข้าตัวอีกแล้วสินะ -__-'

#78 จันทร์ในน้ำ

จันทร์ในน้ำ

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:12

คิดว่าสมาชิกในบอร์ดนี้ไมรู้เหรอว่าเป็นเวร
ถึงจะพยายามบิดอย่างไรคนที่พอจะมีปัญญาอยู่บ้าง
ก็สามารถบอกได้ว่า มีแต่รู คือเวรอวตารมา
หรือถ้าจะไม่รับ ก็ให้เป็นวิจารณญาณของมอดที่จะตัดสิน

ลูกผู้ชาย กล้าบอกหรือปล่าวว่า ที่ไปกล่าวหาเค้าเนี่ย...

ไม่มีหลักฐาณ ... ความเชื่อล้วนๆๆ

ไอ้ที่น้องตอบตรงนี้ ก็ใช้ความเชื่อล้วน ๆ :D

สงสัยนิดหนึ่งว่า'hentai

ตรงเนียะ

"ลูกผู้ชาย กล้าบอกหรือปล่าวว่า ที่ไปกล่าวหาเค้าเนี่ย...

ไม่มีหลักฐาณ ... ความเชื่อล้วนๆๆ"

เขาคิดว่าเจ้เป็นผู้ชายเหรออออ :huh: :huh: :huh: :huh:

ผมไม่ทราบหรอกครับว่า เป็นอะไร เพศไหน... ถ้าคุณเชื่อ ว่าคนในเวป เป็น เพศเดียวกับที่เค้าบอก... หรือ ที่ คุณได้ยินคำลงท้าย
ที่เค้าพูด ค่ะ ครับ... อันนั้นเรื่อง ของคุณนะครับ...

ผมไม่ได้ใช้ หลักการแบบนั้น...

ถ้า เค้าเป็นผู้ชาย แล้ว เป็น ลูกผู้ชายจริง... ก็ควร หาหลักฐานมาอ้างสิ่งที่กล่าวหา ... ถ้าไม่มีก็บอกว่าไม่มี .. ก็จบ
ถ้า เค้าเป็นผู้หญิง แต่ มี ความเป็น ลูกผู้ชายอยู่ ก็ควรทำเช่นเดียวกัน...
แต่ถ้าจะเคลมว่า

เค้าเป็น ผู้หญิงนะ จบๆกันไป...

นะ ... จะไปแบบนั้นก็ได้....

ความกล้าในการรับผิดในสิ่งทำลงไป
ไม่ได้จำกัดอยู่เฉพาะ ลูกผู้ชายเท่านั้นที่ควรกระทำ...

คมอ่ะ

หมายถึงว่า "ทำผิดก็ยอมรับ อย่าเอาความเป็นเพศหญิง ความเป็นเพศแม่มาอ้าง" ใช่ไหมคับ

แล้วป้าปูจะว่าไงคับ สาวกสอนให้สะขนาดนี้ละ :) :) :)

อำนาจก็เปรียบเหมือนคมดาบที่ไร้ด้าม ถ้าเราไม่รู้จักปล่อยวางลงเสียบ้าง สุดท้ายมันจะทำลายแม้ตัวเราเอง

ม้าดีที่ "ตายแล้ว"

หาใช่ "ม้าดี"

หากคือ "ม้าตาย"

#79 mairukumoa

mairukumoa

ขาใครนี่

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:14

ไม่ทันต้มมาม่า จบซะแล้ว

#80 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:19

เมื่อไหร่ทูปักรูปูจะมาประกาศชัยชนะล่ะ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#81 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:27

เอาไงดีล่ะ เดี๊ยว ทูปัก มาไม่เจอเจ้ แล้วจะหาว่าเจ้หนีหน้ารึเปล่าเนียะ ไอ้กุ้งก็บอกแล้วว่าเจ้แกจะกลับมาอีกตอนค่ำๆ

Edited by koong, 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:27.

#82 juemmy

juemmy

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:38

เอาไงดีล่ะ เดี๊ยว ทูปัก มาไม่เจอเจ้ แล้วจะหาว่าเจ้หนีหน้ารึเปล่าเนียะ ไอ้กุ้งก็บอกแล้วว่าเจ้แกจะกลับมาอีกตอนค่ำๆ

แหม!ใครจะมานั่งเฝ้าบอร์ดทั้งวันล่ะ
มีงานการ มีภารกิจต้องทำ
ขอบอกว่าดิฉันเป็นผู้หญิงนะคะ
แต่ไม่เคยหนีค่ะ
ไม่หน้าตัวเมียแบบทักษิณแน่นอน

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#83 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:41

ไม่เป็นไรหรอกครับ ในเมื่อคุณ ปักทูรูปู ไม่ยอมรับ เราก็เชื่อเค้าหน่อย
ความต่างก้พอมี อย่างคุณ ปักทูรูปู ยังต่อปากต่อคำได้มาถึงหน้า 2
ถ้าเป้นไอ้เวร โดยแซวเรื่องชอบกินขี้ทักษิณเข้าหน่อยก็หัวหดไปแล้ว
ตอนนี้ คิดว่า มันคงโดนแบนอยู่ล่ะครับ

พูดก็พูดเหอะ
ไอ้ตัวดมขี้นี่ ดูๆ มันก็ฮาดีนะครับ
ดูโง่ๆ ชอบพูดอะไรโง่ๆ ให้เค้าด่า เค้าว่าเอาได้ตลอด
อย่างว่าแหละครับ ถ้ามันไม่โง่ มันก็คงไม่ละเมอจะดมขี้กินขี้ไอ้แม้วหรอกเนอะ
คุณปักทูรูปู คงไม่เสียสติได้ขนาดนั้นหรอนะครับ ผมว่า

ปล่อยไอ้เวรให้เป็นตัวตลกประจำบอร์ดไว้คนเดียวก็พอแล้วล่ะครับ

คนคิดไม่ดีต่อสถาบันหลักของประเทศ อย่าปล่อยมันไว้เลยครับ
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#84 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:46

ประกาศ : ตอนนี้ ทุปักอามารู หรือนายเวร หรือจอมมารกระชากรัก หรือเดียวดายกลางสายลม หรือมือดีจากพระนคร ฯลฯ ตอนนี้ป่วยอยู่ครับเนื่องจากคนข้างๆทนความเกรียนไม่ไหว...

มันคงหายหัวไปสัก 2 เดือนรักษารากฟันครับ :D
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#85 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:46

ไอ้ที่น้องตอบตรงนี้ ก็ใช้ความเชื่อล้วน ๆ :D

ตรงเนียะ

"ลูกผู้ชาย กล้าบอกหรือปล่าวว่า ที่ไปกล่าวหาเค้าเนี่ย...

ไม่มีหลักฐาณ ... ความเชื่อล้วนๆๆ"

เขาคิดว่าเจ้เป็นผู้ชายเหรออออ :huh: :huh: :huh: :huh:

ผมไม่ทราบหรอกครับว่า เป็นอะไร เพศไหน... ถ้าคุณเชื่อ ว่าคนในเวป เป็น เพศเดียวกับที่เค้าบอก... หรือ ที่ คุณได้ยินคำลงท้าย
ที่เค้าพูด ค่ะ ครับ... อันนั้นเรื่อง ของคุณนะครับ...

ถ้า เค้าเป็นผู้ชาย แล้ว เป็น ลูกผู้ชายจริง... ก็ควร หาหลักฐานมาอ้างสิ่งที่กล่าวหา ... ถ้าไม่มีก็บอกว่าไม่มี .. ก็จบ
ถ้า เค้าเป็นผู้หญิง แต่ มี ความเป็น ลูกผู้ชายอยู่ ก็ควรทำเช่นเดียวกัน...

เค้าเป็น ผู้หญิงนะ จบๆกันไป...

ความกล้าในการรับผิดในสิ่งทำลงไป
ไม่ได้จำกัดอยู่เฉพาะ ลูกผู้ชายเท่านั้นที่ควรกระทำ...

ตั้งแต่อ่านมาเพิ่งเห็นตรงนี้แหละที่การ์ตูนลามกแสดงความคิดเห็นได้เข้าท่า อย่าลืมไปบอกสาวกแดงด้วยละว่า

ความกล้ารับผิดในสิ่งที่ทำลงไป
ไม่ได้จำกัดอยู่เฉพาะลูกผู้ชายเท่านั้นที่ควรกระทำ...
ลูกผู้หญิงก็ทำได้นะจ๊ะ

Edited by นิติราม, 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:48.

#86 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 20:49

ตรงเนียะ

ตั้งแต่อ่านมาเพิ่งเห็นตรงนี้แหละที่การ์ตูนลามกแสดงความคิดเห็นได้เข้าท่า อย่าลืมไปบอกสาวกแดงด้วยละว่า

ความกล้ารับผิดในสิ่งที่ทำลงไป
ไม่ได้จำกัดอยู่เฉพาะลูกผู้ชายเท่านั้นที่ควรกระทำ...
ลูกผู้หญิงก็ทำได้นะจ๊ะ

เรื่องกล้ารับผิดในสิ่งที่ทำ กะเทย เกย์ ทอม ดี้ ตุ๊ด แต๋ว เกย์ ก็ทำได้นะ :lol:
"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#87 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:00

เดี๋ยวเค้าจะอ้างว่า อยู่บ้านเดียวกัน แต่นั่งคนละห้องได้เปล่าคะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#88 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:01

เอ่อ..คือว่า เอ่อ..คือ....คือว่า ...อารายเหรอครับ
ถึงว่า..มาสไตล์เดียวกันหมดเลย

หึหึหึ...สะใจเว้ยเฮ้ยยยยยยยย

Edited by ปังตอ, 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:05.

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#89 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:05

มาช่วยดันกระทู้ให้เห็นกันชัดๆ

ปล เข้ากระทู้นี้ได้กลิ่นอึตุ่ยๆ
ซักพักกลิ่นหายไปซะละ
จขกท คงเปิดแน่บไปแล้ว

#90 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:08

จะตามเขาไปทุกกระทู้เลยเหรอ เวร

#91 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:08

อ้าว แล้วตัวที่ขู่เค้าไว้น่ะ หายศรีษะไปไหนแล้วอ่ะ

แมนๆ หน่อย ทูปัก รูๆๆ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#92 koong

koong

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:11

ตามเชียร์ มาตั้งแต่แรก ขอดันทู้หน่อยเหอะ

ปั่นกระทู้นี่ผิดกฏหรือเปล่าค่ะ มอด :P

#93 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:12

สรุปไม่เจอนายเวร หนักกว่าเดิมอีก เจอที4อวตารเลย เฮ้อ ;)

#94 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:16

เยอะนะนี่ เจตนาป่วนรึปล่าวแบบนี้
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#95 juemmy

juemmy

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:20

สรุปว่าเพื่อนๆในบอร์ดนี้ส่วนใหญ่ลงความเห็นว่า
มีแต่รู หรือนายเวร หรือฯลฯ
เป็นบุคคลคนเดียวกัน
รวมทั้งหลักฐานจาก คุณริดกุนด้วย
ในฐานะที่ถูกพาดพิงโดยตรง
ขอให้ มีแต่รู มาขอโทษเราด้วย
ที่ใช้คำพูดหยาบคาย เหยียดหยามผู้อืน
โดยรู้อยู่แก่ใจว่าตัวเองเป็นเช่นไร
กล้ามั้ย ;)

#96 MIRO

MIRO

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:21

เยอะนะนี่ เจตนาป่วนรึปล่าวแบบนี้

แค่ส่วนหนึ่งเท่านั้น :lol:

#97 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:37

ลุง เชอยู่ไหน มาเป็นเจ้ามือป๊อกเด้งด่วน ลูกขาพร้อมแล้ว

ว่าแต่คืนแรกใครจะเป็นเจ้าภาพหว่า

#98 koong

koong

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 21:41

ลุง เชอยู่ไหน มาเป็นเจ้ามือป๊อกเด้งด่วน ลูกขาพร้อมแล้ว

ว่าแต่คืนแรกใครจะเป็นเจ้าภาพหว่า

คืนแรกขอเป็น หมึกผัดไข่เค็มได้ป่ะ อยากกิน

#99 Gop

Gop

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:03

ผมพบวิธีเช็คง่ายๆครับ คือถามผู้ต้องสงสัยว่า "นายเวรนี่โง่ดักดาน และ ใจหมามั้ย" โดยยก quote เก่าๆ ที่มันพูดอะไรเอาไว้ ถ้าหายหัวไม่ยอมตอบล่ะก็ ชัวร์

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#100 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2555 - 22:07

:unsure: มีขู่ด้วย !!!

:D :lol: :lol:

ปลาร้าเก่าในไหใหม่........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...