Jump to content

- - - - -

ขออนุญาตเสนอให้มีการสมัครสมาชิกด้วยบัตรประชาชนครับ

• This topic is locked This topic is locked
709 replies to this topic

#201 ผมถูกใส่ร้าย

ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 09:51

อ้าว จีน่ามาจากไหนอีก
บ่องตง ผมไม่เคยอ่านข้อความยาวๆคุณจบเลย
หลังจากคุณเผยไต๋ออกกมาว่า สมองทึบ นะ :D

คุณดึงคนโน่นคนนี้เข้ามาเสมอ แม้จะมั่นใจหรือไม่ก็ตาม
ไม่สิ ต้องบอกว่า คุณมั่นใจเสมอ แม้จะมีหลักฐานหรือไม่ก็ตาม

คนอื่นมองเห็นผมเป็นใจดี หลายคนมั่นใจว่าเป็นจินนี่ คุณยืนยันว่าเป็นน้องพร
ขนาดเธอไม่เกี่ยวจ้องอะไรกับที่นี่ คุณยังนำเธอมาเกี่ยวเลยครับ
เพราะความมั่นใจ แบบทึบๆ ของคุณ

แต่.. ถ้าเป็นผม ผมคงไม่พูดออกมาหรอกครับ
ผมว่า ผมแมนกว่าคุณเยอะ :D แม้จะเป็นหญิงก็ตาม

คำพูดหยายๆ ของคุณ ก็แค่ ส่วนมืดใจใน ที่ถูกฝังอยู่ภายใต้หน้ากากอันตอแหลของคุณ
คำพูดที่ให้เกียรติสุภาพสตรีเยี่ยงนี้ คิดดูแล้วกันว่า เป็นสุภาพบุรุษแค่ไหน
ไหนม้อดคนไหนบอกว่า จะแบนคนที่หยาบคายต่อสตรี อย่าลืมนะครับ ทำตามที่พูดด้วย

ไม่อย่างนั้น คำกล่าวผมที่ว่า ถูกม้อดรังแก คงเป็นเรื่องที่ปฏิเสธไม่ได้เลย ^_^

#202 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 24 April 2013 - 09:55

^

^

ไหนม้อดคนไหนบอกว่า จะแบนคนที่หยาบคายต่อสตรี อย่าลืมนะครับ ทำตามที่พูดด้วย

ไม่อย่างนั้น คำกล่าวผมที่ว่า ถูกม้อดรังแก คงเป็นเรื่องที่ปฏิเสธไม่ได้เลย

เล่นมุกนางปูเลยนะเธอว์

ถ่อย เถื่อนกับคนอื่นได้  เสียดสีคนอื่นได้  พอโดนกลับ "ชั้นเป็นผู้หญิงนะยะ มาหยาบคายต่อสตรีได้ไงยะ"

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 24 April 2013 - 09:56.

gladiator 1.jpg

#203 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 09:56

^

^

อะโห  นี่คุณลงทุนเสียเวลาไปกูเกิ้ลค้นมาเลยเหรอครับคุณลี!!!

OH แม่เจ้า

AMAZING!!!

ฝากให้คู่เกย์คุณหัดร้องท่อนนี้ด้วยนะ

IF YOU WERE GAY
THAT'D BE OKAY.
I MEAN 'CAUSE, HEY,
I'D LIKE YOU ANYWAY.
BECAUSE YOU SEE,
IF IT WERE ME,
I WOULD FEEL FREE
TO SAY THAT I WAS GAY
(BUT I'M NOT GAY.)

:D 

#204 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 09:58

คุณ เคนโดน แบน ข้อหาอะไรครับ.. 

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#205 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:00

คุณอูรอน

คุณมันลามกอนาจาร หลังจากรู้ว่าผมเป็นหญิง (จากบ่างบางตัว)
ก่อนหน้านี้ จะเรียกผมว่าตุ๊ด ผมไม่เคยว่าเลย
อ้าว แก้ตัวกันไปครับ พวกคุณทำไรไม่ผิดอยู่แล้ว

#206 ชามู

ชามู

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 10:01

ผม ๒ ส. คําใช้แทนตัวผู้พูด เพศชาย ใช้พูดโดยสุภาพ, เป็นสรรพนาม  

บุรุษที่ ๑.

จากเวป ราชบัณฑิต www.royin.go.th

ตราบใดที่คุณยังใช้คำว่าผม คุณก็ยังเป็นเพศชาย

เพศ ไม่ใช่สิ่งที่จะมาประกาศว่าฉันเป็นเพศโน้น นี้ และมันจะเป็นไปตามนั้นสักหน่อย

ดังนั้น สำหรับผม คุณยังเป็นเพศชาย

ดังนั้นที่ผ่านมา ผมไม่เห็นใครทำหยายคายต่อสตรีใส่คุณ

ขอแนะนำให้ใช้คำเรียกตัวเองว่าฉัน หรือ กู ไปเลย

จะได้ก้าวข้ามเพศโน้น เพศนี้

แล้วก็เชิญโซ้ยกันต่อ

ผมขอนั่งดูต่อไป

Edited by ชามู, 24 April 2013 - 10:03.

ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#207 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:03

คุณ เคนโดน แบน ข้อหาอะไรครับ..

เขาบอกว่า ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ ;D

http://webboard.seri...-จ/#entry687721

รู้วิธีดูข้อความที่ถูกระงับไหมครับ?

#208 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 24 April 2013 - 10:04

ข้อหาร้ายแรงสุดของบอร์ด  ซึ่งหลักฐานประจักษ์ชัด  

ม็อดให้โอกาสชี้แจง พร้อมเตือนล่วงหน้า ถ้าโยกโย้ก็จะจัดการ

แต่มันทำงี่เง่า เสียเวลาเอง

สมควรโดนแล้ว

ไม่โดนสิแปลก

หากระทู้นั้นไม่เจอแล้ว

#209 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

Posted 24 April 2013 - 10:06

ขอเสนอให้ใช้ภาพแทนตัวเป็นหน้าของตนเองจริงๆแบบ จขกท ครับ

เพราะผมมัั่นใจ 5555

เอาอย่างนั้นสมาชิกหายไปอย่างน้อยครึ่งบอร์ดแหล่ะครับ โดยเฉพาะสาวๆ  :D

กรุณาอย่าตอบแทนผู้หญิงเสรีไทย.... พวกเราไม่เหมือนผู้หญิงเสื้อแดง

พวกเรามีทั้ง เก่ง ดี - สวย เก่ง - สวย ดี หรือหลายคนทั้ง  สวย เก่ง และดี ค่ะ

ดังนั้น พวกเรามั่นใจ ไม่กลัว ไม่หายไปอยู่แล้ว...เข้าใจใหม่ซะนะ

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#210 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:07

ผม ๒ ส. คําใช้แทนตัวผู้พูด เพศชาย ใช้พูดโดยสุภาพ, เป็นสรรพนาม
บุรุษที่ ๑.
จากเวป ราชบัณฑิต www.royin.go.th

ตราบใดที่คุณยังใช้คำว่าผม คุณก็ยังเป็นเพศชาย
เพศ ไม่ใช่สิ่งที่จะมาประกาศว่าฉันเป็นเพศโน้น นี้ และมันจะเป็นไปตามนั้นสักหน่อย

ดังนั้น สำหรับผม คุณยังเป็นเพศชาย
ดังนั้นที่ผ่านมา ผมไม่เห็นใครทำหยายคายต่อสตรีใส่คุณ

ขอแนะนำให้ใช้คำเรียกตัวเองว่าฉัน หรือ กู ไปเลย
แล้วก็เชิญโซ้ยกันต่อ

ผมขอนั่งดูต่อไป

ผมเคยหยุมหยิมกับคุณเรื่องเพศไหมครับ? คำตอบคทอไม่

แต่จขกท หยุมหยิมกับผม ไม่ได้แปลว่า ผมเป็นคนเอามาอ้างนะ

ใครด่าผมเป็น เคน กระดวย ผมก็ไม่ว่า แค่สวนกลับ

ที่เขาโดนเตือน เพราะคุณ อัสวินีย์ เป็นคนแจ้ง แต่ใส่ร้ายผม

จขกทนี้ เอาแต่พูดเรื่องเพศ จนผมรำคาญ
แล้วยังแทะเล็ม โดยที่รู้ว่าเป็นผู้หญิงน่ารักๆ จากพันทิบ :D
จะให้ผมคิดยังไงล่ะ ผมไม่้คยพูดเลย และไม่รู้ว่า จขกท จะเอามาพูดทำไม

#211 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:07

บุรุษที่ ๑.

ง่า แล้วเกย์หล่ะครับ ต้องใช้สรรพนามแทนตัวว่าอะไร  :D

เดี๊ยน?

#212 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:08

ข้อหาร้ายแรงสุดของบอร์ด ซึ่งหลักฐานประจักษ์ชัด
ม็อดให้โอกาสชี้แจง พร้อมเตือนล่วงหน้า ถ้าโยกโย้ก็จะจัดการ
แต่มันทำงี่เง่า เสียเวลาเอง
สมควรโดนแล้ว
ไม่โดนสิแปลก

หากระทู้นั้นไม่เจอแล้ว
ต๊ายยยยยย เจ้าจอมหลักฐานหากระทู้ไม่เจอ :D

มันจะอิลูกช่างช่วยกันซุกเหลือเกินไปแบ้ววววว ^_^

#213 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:10

ขอเสนอให้ใช้ภาพแทนตัวเป็นหน้าของตนเองจริงๆแบบ จขกท ครับ

เอาอย่างนั้นสมาชิกหายไปอย่างน้อยครึ่งบอร์ดแหล่ะครับ โดยเฉพาะสาวๆ :D

กรุณาอย่าตอบแทนผู้หญิงเสรีไทย.... พวกเราไม่เหมือนผู้หญิงเสื้อแดง

พวกเรามีทั้ง เก่ง ดี - สวย เก่ง - สวย ดี หรือหลายคนทั้ง สวย เก่ง และดี ค่ะ

ดังนั้น พวกเรามั่นใจ ไม่กลัว ไม่หายไปอยู่แล้ว...เข้าใจใหม่ซะนะ

อวดเลยคร้าบบบบ อวดเลยๆๆๆๆ ^_^

#214 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:11

^
^
อะโห นี่คุณลงทุนเสียเวลาไปกูเกิ้ลค้นมาเลยเหรอครับคุณลี!!!
OH แม่เจ้า
AMAZING!!!

ฝากให้คู่เกย์คุณหัดร้องท่อนนี้ด้วยนะ

IF YOU WERE GAY
THAT'D BE OKAY.
I MEAN 'CAUSE, HEY,
I'D LIKE YOU ANYWAY.
BECAUSE YOU SEE,
IF IT WERE ME,
I WOULD FEEL FREE
TO SAY THAT I WAS GAY
(BUT I'M NOT GAY.)

มีหลายคู่นะครับ

ท่าทาง เป็นพวกผู้หญิงมิ้งให้ชอกช้ำ ก็เลย....... ^_^

#215 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:13

^
^

ไม่อย่างนั้น คำกล่าวผมที่ว่า ถูกม้อดรังแก คงเป็นเรื่องที่ปฏิเสธไม่ได้เลย

เล่นมุกนางปูเลยนะเธอว์

ถ่อย เถื่อนกับคนอื่นได้ เสียดสีคนอื่นได้ พอโดนกลับ "ชั้นเป็นผู้หญิงนะยะ มาหยาบคายต่อสตรีได้ไงยะ"

เปล่าครับ แค่ทวงสัญญากับม้อด ที่แบนผมด้วยข้อหา ผู้ไม่รู้ ย่อมผิดเสมอ :D

#216 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:14

เอาอย่างนั้นสมาชิกหายไปอย่างน้อยครึ่งบอร์ดแหล่ะครับ โดยเฉพาะสาวๆ  :D

พวกเรามีทั้ง เก่ง ดี - สวย เก่ง - สวย ดี หรือหลายคนทั้ง  สวย เก่ง และดี ค่ะ

อ่ะ ครับ  :D

#217 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 24 April 2013 - 10:15

ยิ่งมายิ่งรู้สึกว่าคุณสองคนชักทำบ้าๆ บอๆ ไร้เหตุผล ไม่สนเหตุผล 

กะทำพฤติกรรมระราน ป่วนบอร์ดอย่างเดียวแล้วนะครับ

ผมจึงประกาศหยุดตอบโต้ 2 ล็อกอินนี้ในกระทู้นี้ ตั้งแต่คห.นี้  ไม่งั้นรกกระทู้  ไม่จบ

ปล่อยให้ม็อดดูแลบรรยากาศตามความเหมาะสมครับ

#218 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 10:15

เขาบอกว่า ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ ;D

http://webboard.seri...-จ/#entry687721

รู้วิธีดูข้อความที่ถูกระงับไหมครับ?

เมื่อก่อน ถ้าไวพอ ยังพอใช้ cache ได้ แต่ นานขนาดนี้ ไม่มีหวังแล้วครับ.. 

สำหรับเรื่องโดนแบน เสียใจด้วยครับ...       ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง"  บอกตามตรง

ผมก็ว่าไร้สาระ.. และผมก็ไม่เห็นด้วย .     แต่ทำไงได้ครับ...    เรามาเล่นที่ของเค้า..  

เค้าจะเอาแบบนี้.. 

สำหรับข้อหาท่าน ถ้าเป็นอย่างที่ท่านบอก  " ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ"

ขบขันมากครับ...    

พอกับ..  พิธีกรรม ล่าแม่มด ในยุคกลาง...  

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#219 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:18

ผมไม่เคยแทะเล็มคุณ นอกจากเรียกคุณว่า อ้วนลามก

แต่คุณ เด่ยวก็แซวเนื่องคู่ล้าง เรื่องตูด บ้าง
หรือเรื่องคาวๆ บ้านผมเรียกแทะเล็มครับ

#220 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:19

ยิ่งมายิ่งรู้สึกว่าคุณสองคนชักทำบ้าๆ บอๆ ไร้เหตุผล ไม่สนเหตุผล 

กะทำพฤติกรรมระราน ป่วนบอร์ดอย่างเดียวแล้วนะครับ

ผมจึงประกาศหยุดตอบโต้ 2 ล็อกอินนี้ในกระทู้นี้ ตั้งแต่คห.นี้  ไม่งั้นรกกระทู้  ไม่จบ

ปล่อยให้ม็อดดูแลบรรยากาศตามความเหมาะสมครับ

อ้าว พวกคุณ 3-4 คนไปตามระรานคนอื่นเขา จะให้เขาเป็นผู้หญิงบ้าง เป็นผู้ชายบ้าง ไม่เห็นใครเขาจะมีปัญหาเลย

ของคุณผมก็สงสัยเพราะรูป avatar กับสรรพนามไม่สอดคล้องกัน ผมก็มีสิทธิสงสัยได้นี่

ขอแนะนำให้ใช้คำเรียกตัวเองว่าเดี๊ยนไปเลย 

ผมจะได้หมดข้อสงสัย เลิกสอบถาม

#221 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 24 April 2013 - 10:19

สำหรับข้อหาท่าน ถ้าเป็นอย่างที่ท่านบอก  " ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ"

พอกับ..  พิธีกรรม ล่าแม่มด ในยุคกลาง...  

อีกแล้ว

มีลิงค์กระทู้ให้ก็ไม่ตามอ่าน

แล้วไม่อ่านกระทู้แต่กล้าคอมเมนท์เป็นตุเป็นตะ

ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง"  บอกตามตรง

ผมก็ว่าไร้สาระ.. และผมก็ไม่เห็นด้วย

ตกลงการไม่ให้หมิ่นสถาบันในบอร์ดนี่  อิเห็นไม่เห็นด้วย  ไม่พูดแล้วจะลงแดง ว่างั้น

#222 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:21

.    

เมื่อก่อนคนเสื้อแดงเขาพูดกัน ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจความรู้สึกเขานะ

จนทดลองมาเป็นคนเสื้อแดงดูบ้าง จึงเริ่มเข้าใจเขา  :D

#223 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:25

สำหรับข้อหาท่าน ถ้าเป็นอย่างที่ท่านบอก " ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ"

พอกับ.. พิธีกรรม ล่าแม่มด ในยุคกลาง...

อีกแล้ว
แล้วไม่อ่านกระทู้แต่กล้าคอมเมนท์เป็นตุเป็นตะ

ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง" บอกตามตรง

ผมก็ว่าไร้สาระ.. และผมก็ไม่เห็นด้วย

ตกลงการไม่ให้หมิ่นสถาบันในบอร์ดนี่ อิเห็นไม่เห็นด้วย ไม่พูดแล้วจะลงแดง ว่างั้น

บางคนหากระทู้ไม่เจอ ก็ฝันเป็นตุเป็นตะ :D

#224 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:31

เมื่อก่อน ถ้าไวพอ ยังพอใช้ cache ได้ แต่ นานขนาดนี้ ไม่มีหวังแล้วครับ..

สำหรับเรื่องโดนแบน เสียใจด้วยครับ... ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง" บอกตามตรง
ผมก็ว่าไร้สาระ.. และผมก็ไม่เห็นด้วย . แต่ทำไงได้ครับ... เรามาเล่นที่ของเค้า..
เค้าจะเอาแบบนี้..

สำหรับข้อหาท่าน ถ้าเป็นอย่างที่ท่านบอก " ถ้าผมไม่ยอมรับว่าผมรู้จักพวกล้มเจ้า แปลว่าผมล้มเจ้าโดยตั้งใจครับ"

พอกับ.. พิธีกรรม ล่าแม่มด ในยุคกลาง...

เจียมตัวสินะครับ :)

ปกติผมก็เจียม แต่ไม่ใช่กับเหล่ามาเฟีย ครับ
ม้อดบอก ผมก็จะหยุด แต่นี่............ พูดยาก ม้อดที่ผมปลื้ม พักร้อนนานเกินไปละ ^_^

#225 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 10:38

อีกแล้ว

ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง"  บอกตามตรง

ตกลงการไม่ให้หมิ่นสถาบันในบอร์ดนี่  อิเห็นไม่เห็นด้วย  ไม่พูดแล้วจะลงแดง ว่างั้น

ผมไม่พูดมาจะปีนึงแล้ว..   ผมลงแดงตายไปยังครับ... 

#226 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 10:39

.    

เมื่อก่อนคนเสื้อแดงเขาพูดกัน ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจความรู้สึกเขานะ

จนทดลองมาเป็นคนเสื้อแดงดูบ้าง จึงเริ่มเข้าใจเขา  :D

ผมว่า...  ผมเข้าใจ โจรใต้ มากขึ้น ตั้งแต่เล่น สรท...

#227 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 24 April 2013 - 10:42

ผมไม่พูดมาจะปีนึงแล้ว..   ผมลงแดงตายไปยังครับ... 

ยังไม่เห็นตาย แต่ท่าคงเสี้ยนน่าดู ถึงหลุดบ่นพึมกับ "คอเดียวกัน" ในกระทู้นี้

ก้เลยอยากถามเฮนไตต่อ  ว่าเฮนไตต้องการพาดพิงในหลวงมากนักหรือ  

การไม่พูด ไม่วิจารณ์ในหลวงนี่ เฮนไตไม่เห็นด้วย รู้สึกว่าไร้สาระขนาดนั้นเลยหรือ

#228 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 10:45

ยังไม่เห็นตาย แต่ท่าคงเสี้ยนน่าดู ถึงหลุดบ่นพึมกับ "คอเดียวกัน" ในกระทู้นี้

ก้เลยอยากถามเฮนไตต่อ  ว่าเฮนไตต้องการพาดพิงในหลวงมากนักหรือ  

การไม่พูด ไม่วิจารณ์ในหลวงนี่ เฮนไตไม่เห็นด้วย รู้สึกว่าไร้สาระขนาดนั้นเลยหรือ

ที่ว่าผม เสี้ยน เนี่ย...  จินตนาการเอาเหมือนเดิม... .ใช่ป่าวครับ..

เหมือน ผมตอกบัตร  เติมบัตร รับราชการ ไม่เคยไปสนามบิน...  

แล้ว กรุณา อย่าพยายาม ยัดเยียดข้อหาครับ...   

#229 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 24 April 2013 - 10:47

พูดวิจารณ์ในหลวง โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ รับได้

แต่พูด กล่าวถึง หมิ่นเดชานภาพของ "ไอ้แม้วโจรถ่อยขายชาติ"  บันดาสมาชิกชมรม โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ รับไม่ได้ครับ  :lol: :lol: :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#230 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 24 April 2013 - 10:49

ที่ว่าผม เสี้ยน เนี่ย...  จินตนาการเอาเหมือนเดิม... .ใช่ป่าวครับ..

เหมือน ผมตอกบัตร  เติมบัตร รับราชการ ไม่เคยไปสนามบิน...  

แล้ว กรุณา อย่าพยายาม ยัดเยียดข้อหาครับ...   

ทำแม้วอีกแล้วนะ

ก็ทำตัวเอง เขียนเองกะมือชัดๆ ดันบอกว่าคนอื่นยัดเยียดข้อหา

สำหรับเรื่องโดนแบน เสียใจด้วยครับ...       ผมก็ถูกห้ามพูด "บางเรื่อง"  บอกตามตรงผมก็ว่าไร้สาระ.. และผมก็ไม่เห็นด้วย .    

แต่ทำไงได้ครับ...    เรามาเล่นที่ของเค้า..  เค้าจะเอาแบบนี้.. 

พอกับ..  พิธีกรรม ล่าแม่มด ในยุคกลาง...  

#231 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:50

ผมไม่เห็นคุณ Hentai เขาพูดถึงในหลวงตรงไหนเลยนะครับ

ผมเห็นชัดๆ ว่าคุณไปยัดปากเขาเอง

เกย์น้อย คุณหยุดพฤติกรรมการล่าแม่มดของคุณได้แล้ว มันยิ่งทำให้ประเทศแตกออกเป็นเสี่ยงๆ เพราะพวกคุณนั่นแหล่ะ

#232 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:50

พูดวิจารณ์ในหลวง โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ รับได้

แต่พูด กล่าวถึง หมิ่นเดชานภาพของ "ไอ้แม้วโจรถ่อยขายชาติ" บันดาสมาชิกชมรม โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ รับไม่ได้ครับ :lol: :lol: :lol:

ผมวิจารณ์ในหลวงตรงไหนครับ

กล้าๆเลย ม้อดเอาข้อความมาลงสิ ให้โหวดกันไปเลยไหม

#233 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 10:53

ก้เลยอยากถามเฮนไตต่อ ว่าเฮนไตต้องการพาดพิงในหลวงมากนักหรือ

ผมไม่เห็นคุณ Hentai เขาพูดถึงในหลวงตรงไหนเลยนะครับ
ผมเห็นชัดๆ ว่าคุณไปยัดปากเขาเอง
เกย์น้อย คุณหยุดพฤติกรรมการล่าแม่มดของคุณได้แล้ว มันยิ่งทำให้ประเทศแตกออกเป็นเสี่ยงๆ เพราะพวกคุณนั่นแหล่ะ

แมงวันขาเกย์ :D

#234 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 24 April 2013 - 10:54

บ่องตง ผมไม่เคยอ่านข้อความยาวๆคุณจบเลย
หลังจากคุณเผยไต๋ออกกมาว่า สมองทึบ นะ :D

คุณดึงคนโน่นคนนี้เข้ามาเสมอ แม้จะมั่นใจหรือไม่ก็ตาม
ไม่สิ ต้องบอกว่า คุณมั่นใจเสมอ แม้จะมีหลักฐานหรือไม่ก็ตาม

คนอื่นมองเห็นผมเป็นใจดี หลายคนมั่นใจว่าเป็นจินนี่ คุณยืนยันว่าเป็นน้องพร
ขนาดเธอไม่เกี่ยวจ้องอะไรกับที่นี่ คุณยังนำเธอมาเกี่ยวเลยครับ
เพราะความมั่นใจ แบบทึบๆ ของคุณ

แต่.. ถ้าเป็นผม ผมคงไม่พูดออกมาหรอกครับ
ผมว่า ผมแมนกว่าคุณเยอะ :D แม้จะเป็นหญิงก็ตาม

คำพูดหยายๆ ของคุณ ก็แค่ ส่วนมืดใจใน ที่ถูกฝังอยู่ภายใต้หน้ากากอันตอแหลของคุณ
คำพูดที่ให้เกียรติสุภาพสตรีเยี่ยงนี้ คิดดูแล้วกันว่า เป็นสุภาพบุรุษแค่ไหน

^_^

สรุปว่า คุณใช้ความเป็นผู้หญิงมาปิดโอกาสการตอบโต้ของคนอื่นเองนะครับ

ผมไม่ได้กระทำอะไรใดๆ

ทีหลัง ก็เป็นหญิงมาเลย ผมอาจสงสารมากกว่านี้

:D  :lol: 

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#235 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 24 April 2013 - 10:57

แต่พูด กล่าวถึง หมิ่นเดชานภาพของ "ไอ้แม้วโจรถ่อยขายชาติ" บันดาสมาชิกชมรม โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ รับไม่ได้ครับ :lol: :lol: :lol:

กล้าๆเลย ม้อดเอาข้อความมาลงสิ ให้โหวดกันไปเลยไหม

ไอ๋ย๋า... ซี้เลี้ยว มีโจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ ร้อนตัว ออกมายอมรับว่าตัวเองเป็น "โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ" ด้วยเว้ย จับได้ตัวเป็นๆ

ขอโทษนะ ไม่เสวนากับ "โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ" ที่เรปยังน้อย ไปสะสมเรปมาห้ได้ถึง 2000 ก่อน แล้วผมจะลดตัวลงมาเสวนาด้วย

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#236 Moon

Moon

เมพ

Posted 24 April 2013 - 10:58

สรุปว่า ออกทะเล

สรุปว่า ตรูไม่รู้เลยว่าจะต้องใช้บัตรประชาชนรึเปล่า

สรุปว่า แมงสาบแม่งต่อมตื้นรักทะเลเหลืิอเกิน

สรุปว่า กรูละเซง

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#237 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

เน้นๆ  ชัดๆ

สรุปว่า คุณใช้ความเป็นผู้หญิงมาปิดโอกาสการตอบโต้ของคนอื่นเองนะครับ

#238 ชามู

ชามู

ขาประจำ

อาาาาาห์

ส่วนผสมที่ลงตัว

ตอนแรกชงกันสองคน

1. คนที่คนอื่นไม่แน่ใจว่าเพศอะไร

2. คนที่เขาว่ากันว่าเป็นศูนย์กลางของสุริยะจักรวาลลี

เมื่อมาเจอ คนที่สาม คนกลางที่สุดในสามโลก

ชง ตบ รับ หยอด ส่ง ชู๊ต ไลค์ กันสนุกสนาน

ดีครับ ได้เห็นการรวมตัวกันอย่างนี้

ครั้งนี้ จะได้เป็นแดงสายพันธ์ใหม่ไหมเนี่ย

#239 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:01

^_^

ผมไม่ได้กระทำอะไรใดๆ

ทีหลัง ก็เป็นหญิงมาเลย ผมอาจสงสารมากกว่านี้

:D :lol:

ทำที่อยากทำเหอะครับคุนอูรอน
มันแสดงความเป็นสุภาพบุรุษในตัวคุณเอง ^^

#240 tonythebest

tonythebest

Posted 24 April 2013 - 11:04

งั้น ขออนุญาตเข้าประเด็นสักหน่อย

ขอสอบถามเป็นการเฉพาะ

คุณน้องพร

คุณลี

คุณเฮน

ยินดีจะสมัครสมาชิกเสรีไทยด้วยบัตรประชาชนมั๊ยครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#241 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:04

ไอ๋ย๋า... ซี้เลี้ยว มีโจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ ร้อนตัว ออกมายอมรับว่าตัวเองเป็น "โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ" ด้วยเว้ย จับได้ตัวเป็นๆ

ขอโทษนะ ไม่เสวนากับ "โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ" ที่เรปยังน้อย ไปสะสมเรปมาห้ได้ถึง 2000 ก่อน แล้วผมจะลดตัวลงมาเสวนาด้วย

น้าเช แม่มเชยจิง :D
ระวังเหอะ 2 แต้มแล้ว
ผมนำมาก่อนแล้วเนี่ย 555555

#242 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:05

อาาาาาห์

1. คนที่คนอื่นไม่แน่ใจว่าเพศอะไร

2. คนที่เขาว่ากันว่าเป็นศูนย์กลางของสุริยะจักรวาลลี

เมื่อมาเจอ คนที่สาม คนกลางที่สุดในสามโลก

ชง ตบ รับ หยอด ส่ง ชู๊ต ไลค์ กันสนุกสนาน

ดีครับ ได้เห็นการรวมตัวกันอย่างนี้

ครั้งนี้ จะได้เป็นแดงสายพันธ์ใหม่ไหมเนี่ย

อาาาาาห์

ใครเป็นคนเสื้อแดงครับ?  :D 
จินตนาการเอาเองมากไปหรือเปล่า

โลกพวกคุณมีแต่ขาวกับดำ ด้วยความคิดตื้นๆ ของคุณ คุณจึงไม่เข้าใจเมื่อมีผู้ที่ไม่เห็นด้วยกับคุณ

#243 ผมถูกใส่ร้าย

น้องใหม่

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:06

งั้น ขออนุญาตเข้าประเด็นสักหน่อย

คุณน้องพร
คุณลี
คุณเฮน

ยินดีจะสมัครสมาชิกเสรีไทยด้วยบัตรประชาชนมั๊ยครับ

ขนาดไม่มีบัตร ยังโดนขนาดนี้ ถ้ามี ไม่โดนขอเบอร์ ด้วยหราาาาา :D

#244 เช never die

Posted 24 April 2013 - 11:07

น้าเช แม่มเชยจิง :D
ระวังเหอะ 2 แต้มแล้ว
ผมนำมาก่อนแล้วเนี่ย 555555

ยังยืนยัน ไม่เสวนากับพวกเรปน้อยครับ อี๋.. เรปน้อย ไม่ถึง 20 น่ารังเกียจ หยะแหยง หยะแหยง ...  :wacko: :wacko:

#245 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:07

คุณน้องพร

คุณลี

คุณเฮน

คิดได้ไงละแอดมินๆ คงไม่มีใครยอมให้ข้อมูลในบัตรป.ช.ช หรอก

ผมยอมนะ อยากเล่นที่นี่มาก หนุกดี    :D

#246 hentai

hentai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 11:09

คุณน้องพร

คุณลี

คุณเฮน

ไม่ครับ...  การต้องเปิดเผยตัวตน  เพื่อจะได้ออกแสดงความเห็น ผิดหลักการของการใช้ internet ของผม..

#247 คนดีทั่วไป

คนดีทั่วไป

น้องเก่า

• Banned

Posted 24 April 2013 - 11:10

คุณน้องพร
คุณลี
คุณเฮน

ขนาดไม่มีบัตร ยังโดนขนาดนี้ ถ้ามี ไม่โดนขอเบอร์ ด้วยหราาาาา :D

ระวังทั้งเกย์น้อย เกย์อ้วน เกย์เฒ่าหล่ะ
ไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือชาย มันเอาหมดแหล่ะ อย่าเผลอให้เบอร์ไปหล่ะ   :D

อ้อ ยังมีเกย์เรปมากอีกตัว  :D

Edited by คนดีทั่วไป, 24 April 2013 - 11:12.

#248 เช never die

Posted 24 April 2013 - 11:12

คุณน้องพร

คุณลี

คุณเฮน

ไม่ครับ...  การต้องเปิดเผยตัวตน  เพื่อจะได้ออกแสดงความเห็น ผิดหลักการของการใช้ internet ของผม..

แหงละ ...  ถูกจับได้ว่าเป็น โจรก่อการร้ายเสื้อแดงถ่อยขายชาติ คงมีคนบุกไปหาถึงบ้านแน่ ไม่ใจเรยยย ....   :lol:  :lol:  :lol: 

#249 ชามู

ชามู

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 11:12

อาาาาาห์

อาาาาาห์

ใครเป็นคนเสื้อแดงครับ?  :D 
จินตนาการเอาเองมากไปหรือเปล่า

โลกพวกคุณมีแต่ขาวกับดำ ด้วยความคิดตื้นๆ ของคุณ คุณจึงไม่เข้าใจเมื่อมีผู้ที่ไม่เห็นด้วยกับคุณ

อาาาาาาห์

อ่านไม่ได้ศัพท์ จับไปยัดปากตัวเองแล้วบอกว่าผมพูดอีกแล้ว

ผมบอกว่า ส่วนผสมที่ลงตัว เลยออกมาเป้นแดงสายพันธ์ใหม่

ดังนั้น ถ้าไม่ลงตัว หรือ อยู่้ตัวเดียว หรือหลงฝูง ก็อาจจะเป็นแดง หรือ ไม่แดง ก็ได้ ไม่รู้ ไม่สนใจ

สนใจตอนที่มันลงตัวนี่แหละ  ฮา

เข้าใจนะ จบป่ะ อาาาาาาห์ 

#250 tonythebest

tonythebest

Posted 24 April 2013 - 11:13

คุณน้องพร
คุณลี
คุณเฮน

ผมเคยเห็นรูปอิหมวย หน้าบานๆ ตาไม่มีเหล่าเต๊งอยู่คนนึง

ถ้าหน้าตาคุณล้ายผู้หญิงคนนั้น เชื่อเถอะครับ ว่าคนเสรีไทยเค้าเลือกเป็นกันทุกคน

อ้อ ยกเว้นนายสีทั่วไป

ดูเหมือนจะไม่เกี่ยงคุณอยู่นะ ถึงขนาดยอมสมัครมาเพื่อปกป้องคุณ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users